Vidole kinatetemeka

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,310
Likes
38,168
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,310 38,168 280
Siku za nyuma nimekuwa nikigida ulabu kwa kwenda mbele.
Kuanzia jana nimegundua kitu kisicho cha kawaida, vidole vhangu vimekuwa vikitetemeka kila nikishika kitu.
Je hii ni dalili ya nini? Nifanyeje ili nisitetemeke, maana hata nikishika simu nimekuwa nikitetemeka, glass natetemeka nayo hadi nikijaza maji yanataka kumwagika
 

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
22
Points
135
Age
42

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 22 135
mwana hiyo soo ni stage ya mwisho kabisa ya walevi mara nyingi ukifikia hatua hiyo huwa ni ngumu sana kurekebishika kinachofuata ni kifo na ndio maana mara nyingi wamekuwa wakishauri pombe mbaya kama ukizidisha kunywa naongea hivyo sababu nipo katika sekta ya ualimu so nimekumbana na hayo sana hasa kwa waalimu wa vijijini wale wanaopiga sana maji wengi wakifikia hatuia hiyo huwa wanaenda hospitali kupata matibabu na hatimaye mwishoni hutumia gharama nyingi na mwisho wake ni kupoteza maisha au kubaki hivyohivyo akitetemeka kiukweli pombe tunywe bali tusizidishe kisi hicho hiyo ni hatua mbaya sana!
 
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
120
Points
160

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 120 160
Wacha kunywa pombe na vinywaji vyenye caffeine.

I would recommend seeking a neurological evaluation since there are a number of conditions, including Parkinson's disease, that could be responsible. Another possible cause is a disorder called "essential tremor", which is common among older adults and occurs 20 times more often than Parkinson's disease. Consuming too much alcohol can affect the steadiness of your hands due to its negative effect on the central nervous system. Shaky hands and feelings of nervousness in the mornings can also be a sign of alcoholism.
 

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,624
Likes
49
Points
145

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,624 49 145
Pole ni kwa sababu sasa umefikia hatua ya pombe kuinywa pombe na hayo ndio matokeo. ngoja tusubiri wataalamu watusaidie.
 

Forum statistics

Threads 1,203,712
Members 456,928
Posts 28,125,963