Video za wasanii wa Africa full naked yani.

DUMEGUY

JF-Expert Member
Aug 15, 2014
493
250
Aisee Africa sasa ukicheki video za nyimbo mpya aisee wadada ni wapo nusu uchi mwanzo mwisho hadi ukiona chart za afrika kwenye tv stesheni unatoa fasta. Zipo video nyingi ambazo hazijakaa poa kucheki na watu mchanganyiko naanza na, Nyimbo ya D'prince-Bestie , tiririka na wew video unaona haiko poa.
"Matusi Mwiko"
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,758
2,000
Aisee Africa sasa ukicheki video za nyimbo mpya aisee wadada ni wapo nusu uchi mwanzo mwisho hadi ukiona chart za afrika kwenye tv stesheni unatoa fasta. Zipo video nyingi ambazo hazijakaa poa kucheki na watu mchanganyiko naanza na, Nyimbo ya D'prince-Bestie , tiririka na wew video unaona haiko poa.
"Matusi Mwiko"
Tunarudi kwenzi enzi kabla ya ukoloni mavazi yetu ya ngozi na magome ya miti

Don't tress urself with knowing all answers to every question. Don't worry nobody will be clever enough to ask you
 

The Technologist

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
721
1,000
Ndio sababu kuna gospel music, secular music, kuna qaswida n.k.

Sasa, mimi nafikiri sasa ni wakati wa kufanya maamuzi ya usikilize nyimbo gani, uangalie nini?

Mkuu binadamu sasa hivi yuko kwenye harakati za kumwomba Mungu ashushe moto - ndio kinachoendelea!

LoRd JeSuS ChRiSt - The Creator Of All.
 

mangelengele

JF-Expert Member
Nov 4, 2014
1,299
2,000
Tunzo Za Nje Mtapataje Bla Kuonyesha Maumbile Yenu? Madem Wacheza Muv, Hawapewi Tunzo Za Osca Had Wacheze Scine Za Ngono. Ulimwengu Upo Mikononi Mwa Shetani Kwa Ss. Ayubu Alikabidhiwa Kwa Shetani, Mungu Alimpa Shetani Sharti Moja Tu, Usimtoe Roho Yake. Lkn Ayubu Alipambana. Ndo Tukawe Cc Wenye Tamaa Ya Pesa!
 

Clarity

JF-Expert Member
Jul 6, 2010
1,356
2,000
Tunarudi kwenzi enzi kabla ya ukoloni mavazi yetu ya ngozi na magome ya miti

Don't tress urself with knowing all answers to every question. Don't worry nobody will be clever enough to ask you
Tuliopitwa na lugha ya malkia mtusaidie tasfiri

Sent from Ili iweje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom