Video ya unyama ya wanafunzi waliopigwa na kuchomwa moto na wanakijiji kwa tuhuma ya wizi wa simu


kiladay

kiladay

Senior Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
156
Points
0
kiladay

kiladay

Senior Member
Joined Aug 20, 2011
156 0
Watu wa mjini hupenda kusema: "Wizi noma ila unyama balaa" Huu ni zaidi ya unyama, zaidi ya ukatili uliokithiri uliofanywa na wanakijiji wenye mioyo ya jiwe iliyokosa nyama. Tukio hili limetokea tu baada ya tuhuma za wizi wa simu iliyoelekezwa kwa wanafunzi wadogo wa chuo cha UNIPORT kuvuliwa nguo, kupigwa na mwisho kuchomwa moto.


Mungu azilaze roho za marehemu hawa mahala pema peponi. Amina.

Angalia video hii hapa:
kilaDay - Video ya wanafunzi wanne waliopigwa na kuchomwa moto na wanakijiji kwa tuhuma za wizi wa simu
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,363
Points
2,000
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,363 2,000
dah inasikitisha sana aseee..imetokea wapi hii??
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 225
Jamani wanadamu wamekua wakatili kupita maelezo,
 

Forum statistics

Threads 1,284,776
Members 494,236
Posts 30,839,458
Top