Video ya sugu akiisifia fiesta imechakachuliwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya sugu akiisifia fiesta imechakachuliwa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Hassbaby, Jul 8, 2011.

  1. H

    Hassbaby Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani hivi hii ni kweli au wanatuchezea akili? Sugu huyu huyu aliyeikataa Fiesta now anaisifia! angalia hiyo video kwa makini mi nahisi wameichakachua
    SUGU VIDEO
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ninanukuu kutoka fb page ya mheshimiwa Mbilinyi;


    • [​IMG]Joseph Mbilinyi

      ‎...Mbeya hatuhitaji upuuzi unaoitwa FIESTA,kwahiyo isije na naapa...uamuzi huu ni sehemu ya mapambano yetu dhidi ya maadui hawa wa maendeleo ya sanaa,and we are very serious on this one!!!
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    hiyo vid imechakachuliwaa
     
  5. P

    Pazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,918
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    haijachakuchuliwa hiyo video nafikiri ni ya kipindi cha zamani fiesta zilizopita... Itakuwa point yao ni kwamba mtu anayeka taa hiyo fiesta ndio huyo huyo aliwahi kuisifu fiesta. Sema sugu alitowa pointi zake za kwanini safarihii hajakubaliana na fiesta sababu za unyonyaji wa kisanii za wasanii wa kitanzania na haki zao.
     
Loading...