Video ya Hausigeli aliponaswa AKIKOJOLEA chombo cha kumpikia chakula bosi wake....Inahuzunisha sana.


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,028
Likes
5,490
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,028 5,490 280


<iframe id="f257c74fb8" name="ff2c9342c" scrolling="no" title="Like this content on Facebook." class="fb_ltr" src="http://www.facebook.com/plugins/like.php?api_key=&channel_url=http%3A%2F%2Fstati c.ak.facebook.com%2Fconnect%2F xd_arbiter.php%3Fversion%3D28% 23cb%3Df9e1569%26domain%3Dwww. gumzolajiji.com%26origin%3Dhtt p%253A%252F%252Fwww.gumzolajij i.com%252Ff17149bb7%26relation %3Dparent.parent&colorscheme=light&extended_social_context=false&href=http%3A%2F%2Fwww.gumzolaj iji.com%2F2013%2F12%2Fvideo-ya-hausigeli-aliponaswa.html&layout=standard&locale=en_US&node_type=link&sdk=joey&send=true&show_faces=false&width=450" style="position: absolute; border-style: none; overflow: hidden; height: 20px; width: 450px;"></iframe>


Binti mmoja ambaye ni mfanyakazi wa ndani ( Housegirl ) amenaswa live na kamera zilizofungwa jikoni na bosi wake akikojoa ndani ya jiko na kisha kuuchukua mkojo na kuuchanganya na chakula cha bosi wake.....


Kwa mujibu wa maelezo ya bosi huyo ( jina limehifadhiwa ) , kamera hizo za siri zilifungwa jikoni mwake siku chache baada ya kustushwa na mienendo ya mfanyakazi huyo.



Angalia video fupi ya hapo chini ya unyama wa huyu housegeli.




 
Last edited by a moderator:
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Ushirikina unatumaliza, sijui lini utakwisha duniani.
 
V

VISSION

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
32
Likes
0
Points
0
V

VISSION

Member
Joined Nov 29, 2013
32 0 0
MziziMkavu tuombe jamani ili kupata housegirl mwaminifu ukute tulishakula vinyesi mala kibao tu bila kujua duh!
 
Last edited by a moderator:
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,160
Likes
749
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,160 749 280
Binadamu ni kiumbe wa ajabu!
Hiki kitendo ni kiovu ....lakini kuna uwezekano mkubwa kuna mazingira yamepelekea wafikie hapa!
Mpaka kufikia kuweka kamera lazima kuna kitu
Hawa dada wanaotufanyia kazi wameshikilia sehemu kubwa ya maisha yetu tuwaheshimu
Ukiona ameshindwa kutahmini heshima uanayompa achana naye kwa amani kabisa!
HAKUNA HAJA YA KUGOMBANA !
GOMBANA NA SHAMBA BOI LAKINI SIO DADA WA KAZI!
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,073
Likes
1,795
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,073 1,795 280
hii video ya kizushi itakuwa ni clip tu ya kutengeza, habari inasema camera imetegeshwa lakin ukiangalia vizuri ni mtu ana record, source yenyewe gumzo la jiji, habari kibao za kidaku, udaku.
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,464
Likes
6,756
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,464 6,756 280
Itakua wanamnyayasa si bure ndio analipiza kwa mtindo huo.
 

Forum statistics

Threads 1,274,159
Members 490,601
Posts 30,503,081