Video: Waziri Adolf Mkenda, Waziri mwenye presentation skills nzuri zaidi na presidential material

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
8,659
2,000
Huyu waziri wa kilimo Proffesor Mkenda ni mtu mwenye uwezo mzuri wa kupresent hoja zake, ni msomi mahiri na atatufaa sana siku moja kwenye kile kiti kikubwa.

 

Fatma-Zehra

Senior Member
Oct 18, 2020
148
1,000
Hivi kama nchi, ni nini tunataka?Maana naona kama tunapotea. We don't need the best presenters. Things must be done.
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
13,961
2,000
Huyu waziri wa kilimo Proffesor Mkenda ni mtu mwenye uwezo mzuri wa kupresent hoja zake, ni msomi mahiri na atatufaa sana siku moja kwenye kile kiti kikubwa.
ndio field yake. ni prof so presentation imelala hapo
 

Joseph lebai

JF-Expert Member
Jul 19, 2017
6,020
2,000
Alipokuwa katibu mkuu wa wizara fulani, aligombana na waziri wake, mwishowe alimshinda kwa hoja, waziri kimya!!Mkenda ni kichwa na mzalendo .
 

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
4,946
2,000
Mpuuzi kweli, kama issue ni presentation basi ma-MC wa kwenye sherehe wanafaa sana kuwa ma-Rais
Mkuu ,
Mataga yameshaanza kutumika,bado hayaamini Kama tuko awamu ya 5,
Haya Mataga ukiyasikiliza utafikili Nchi ndiyo umepata Uhuru awamu ya mwendazake.
 

PANAFRICA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
213
500
Huyu waziri wa kilimo Proffesor Mkenda ni mtu mwenye uwezo mzuri wa kupresent hoja zake, ni msomi mahiri na atatufaa sana siku moja kwenye kile kiti kikubwa.

Hayo mambo ya presentation skills yana nafasi huko vyuoni na kwenye mihadhara siyo kwenye utawala wa nchi mkuu.
Nje na vyuo maprofesa wengi wameprove failure kabisa,take it or leave it.
 

The Palm Tree

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
7,532
2,000
If we want to develop socially & economically as a nation, we need and we must build strong institutions rather than depending on people personal talents...

The strong system/institutions hold, maintain and chape the talents of people like this professor...

People go, people die but institutions never go, never die and they stay there to contain and hold anyone...!

We need to change our thinking, we need to change our mindsets...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom