Video: Wanaume wa Tanzania ni wabaya, waongo, wachafu. Hawawezi kunimudu

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Jan 4, 2015
9,105
2,000
Wakuu,

Hii tuichukulie vipi?

Siyo kwamba huyu mwanadada amejiweka standard ambayo siyo yake ndo maana hakuna anaeweza poteza muda na pesa yake kwake?


Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua machangudoa yana njia nyingi za kujitangaza...alafu miziwa minyonyo mikubwa haina mpangilio sipati picha huko down kwake unaweza kutana na korongo linalonuka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom