VIDEO: Wananchi wampinga Tambwe Hiza, wataka atoke Mkutanoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Wananchi wampinga Tambwe Hiza, wataka atoke Mkutanoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 8, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,871
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Anasema Wao CCM pia wana mabasi ya kuleta Wanachama Wao Wana Wanachama Wengi zaidi ya Vyama Vyote... Mkutano Ukaahirishwa...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna sauti?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hili jamaa jinga saaaana tu
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,871
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuna Sauti have you checked your Speakers??
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,252
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Safi mmbea apewe haki yake............
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    "Aaaatokeeee, aaatokeee, atokeeee, atokeee" duh! hii kali yaani nimecheka mpaka mbavu zimeniuma kwa kweli. Mboja jaji warioba ni CCM hakuimbiwa wimbo huo, kama Tambwe hiza anadai kuwa vyama vimejaza wafuasi wake. CCM hebu onesheni kuwa serious jamani pelekeni wasomi wakawawakilishe aaah!, au ndiyo msemo wa " Zigo la kinyesi mpe asiye na uwezo wa kunusa alibebe" Lol!
     
  7. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM wasilalamikie hali hiyo kwakuwa ni wao wenyewe waliobuni mkakati huo wa zomea zomea, katika semina elekezi iliyoandaliwa na chama hicho kwaajili ya kuwapa wabunge wao namna ya kukabiliana na wabunge wa CDM
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana wameleta watoto chini ya miaka 15 wakajaza ukumbi...du CCM maji ya shingo
     
  9. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 681
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Tambwe Hiza: Tumbo kubwa, kichwa kikubwa, mwili mkubwa, miwani juu lakini amejaza kinyeshi kila sehemu! Makamba alimteua Hizza kuwakilisha.
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tambwe Hiza na Yusufu Makamba wote wana akili moja, Nyerere alisema kizanaki wanasema "...woooote mji ga nyanja"
     
  11. toto zuli

    toto zuli Senior Member

    #11
    Oct 2, 2013
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Huyu jamaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 2,156
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hilo ----- tulilikataa TMK kutokana na kukosa busara, ukilikabidhi maik yeye ni kuropoka tu huwa hana chochote cha maana anachoongea, mpuuz sana huyu mchumiatumbo.
     
  13. Ng'wanapagi

    Ng'wanapagi JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2013
    Joined: Sep 18, 2013
    Messages: 6,772
    Likes Received: 3,454
    Trophy Points: 280
    Huwiiii mayo wane!
     
  14. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2013
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,050
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Ukijua ni chama cha aina gani, kinaongozwa na watu wa aina gani, kinafanya siasa za aina gani, na kinapigiwa kura na watu wa aina gani.
    Hupati shida !
     
  15. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2013
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Hakuna sauti
     
  16. Msamiati

    Msamiati R I P

    #16
    Oct 3, 2013
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wenzie walishagoma kushiriki midahalo ya uso kwa uso na raia yeye sijui kajiamini nini?
     
  17. Msamiati

    Msamiati R I P

    #17
    Oct 3, 2013
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kama wapinzani walijaza wafuasi wao kwa kuwaleta na magari basi itakuwa na kwenye hii thread wamewaleta tena sijui kwa njia gani. No good way to ascape changes
     
Loading...