Video: WanaCCM wakiwa wamebebwa kwenye gari wakipelekwa kwenye mkutano

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
2,206
2,000
Halafu baada ya kubebwa na kuangalia tamasha la bure wanaondoka

 

Azizi J Hamad

JF-Expert Member
Sep 20, 2020
386
250
Hakika wanaCCM wameendelea kujionesha kuwa wao ni bora liende. Haiwezekani mwanadamu unampakia kwenye usafiri wa kuhatarisha maisha yake kiasi hiki.

View attachment 1594989
Hao chini ni Ng'mbe wa Mbowe wakiwa wanapelekwa mnadani kuchinjwa
IMG_-rw8neg.jpg
 

yna2

JF-Expert Member
Aug 18, 2018
18,962
2,000
Sasa unahisi wangetosha kwenye guta au ulitaka wakanyage na gari za bure zipo?..
Usiumie na vitu vidogo ivyo vina mwisho wake.
 

Vicky-Abelly

Member
May 27, 2016
68
125
Wanachotaka hapo in kudanganya Dunia kwamba wanakubalika. Si unaona mkubwa anavyosema asanteni sana kwa mafuriko haya wakati hapo ni wanafunzi, watoto, wafanyakazi waliolazimishwa na vijana waliofuata tamasha la bure.

Kadhalika kufanya uwanja wa Taifa ni kuvuta watu ambao hawajawahi kuingia pale waende wakaone kuna nini kule ndani. Baadaye, umati huo utatumika kuhadaa Ulimwengu kuwa watu wana upendo na chama na watawala pia.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
96,020
2,000
Wanachotaka hapo in kudanganya Dunia kwamba wanakubalika. Si unaona mkubwa anavyosema asanteni sana kwa mafuriko haya wakati hapo ni wanafunzi, watoto, wafanyakazi waliolazimishwa na vijana waliofuata tamasha la bure. Kadhalika kufanya uwanja wa Taifa ni kuvuta watu ambao hawajawahi kuingia pale waende wakaone kuna nini kule ndani. Baadaye, umati huo utatumika kuhadaa Ulimwengu kuwa watu wana upendo na chama na watawala pia.
Wanajidanganya wao na wajinga wenzao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom