Video: Ukienda Zanzibar lazima unyooke, sio kula kula ovyo, jamaa achezea kichapo...hehehe

sab

JF-Expert Member
Jan 25, 2013
5,738
2,000
Hizi imani zakulamishana sasa, hivi kwani kutokula ndio inaleta maana ya kufunga au kufunga ni kuacha dhambi na maombi kufanyika kwa sana?

Na hao walio mpiga funga yao itafika kwa mungu? Au wao hawaja funga ? na kama hawaja funga mbona hawaja pigwa?
 

nyamnini

JF-Expert Member
Mar 10, 2015
2,733
2,000
sina hakika kama uislamu ni dini ya kweli?
dini gani ya kulazimishana eti wewe ukifunga unataka wote uwalazimishe wafunge.
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
18,834
2,000
Ukiona umefunga halafu ukiona mtu anapita akila chakula unawake hasira na kumjeruhi kwa kipigo basi jua umeshinda njaa tu hakuna mfungo wa kweli hapo.
Hehehe nimecheka sana.
 

MgungaMiba

JF-Expert Member
Aug 28, 2011
975
1,000
Naona mnajiropokea tu kwa chuki zenu dhidi ya Uislam, Zanzibar watu hawajakatazwa kula mchana wala kulazimishwa kufunga. Hata baadhi ya Waislam huwa hawafungi kama vile wanawake walio kwenye siku zao, wagonjwa, vikongwe nk kilichokatazwa ni kula hadharani ambapo jamii vya Zanzibar kwa zaidi ya 95% ni Waislamu, hivyo ni suala la kuheshimu na kutowafanyia karaha waliofunga. Watalii ni wengi sana Zanzibar na wanalizingatia hili kwa unyenyekevu tu, wanakula vizuri tu wakiwa mahotelini mwao. Tatizo ni mabaradhuli wachache, hasa wa kutoka Tanganyika, wanawafanyia dharau na kejeli wenzao waliofunga, hao lazima wachezee mbati tu, na nyie mabaradhuli mnaojiropokea tu mitandaoni nendeni kule halafu mkiuke taratibu zao walizojiwekea kisha muone mtakavyofanywa, mtaishia kuroroma tu mitandaoni!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom