VIDEO: Tundu Lissu ataka Rais Magufuli asusiwe kila mahali na mataifa mengine duniani | Page 30 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Tundu Lissu ataka Rais Magufuli asusiwe kila mahali na mataifa mengine duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gujalati, Jul 17, 2017.

  1. G

    Gujalati JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 2, 2014
    Messages: 631
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Singida Mashariki amefanya mkutano na waandishi wa habari akimtuhumu Magufuli kwa mambo mengi na kutaka asusiwe kila mahali.

    Amesema mataifa ya nje yanayompa hela Magufuli yamsusie Magufuli na kutompa pesa za kuikandamiza Tanzania. Kujenga uwanja wa ndege Chato ni kama Mobutu Seseseko alivyojenga kijijini kwao.

    Amesema Mwinyi na wengine wanaotaka Magufuli aongoze miaka zaidi ya 10 wanataka Magufuli awe kama rafiki zake Nkurunziza, Kagame na Joseph Kabila na kuita huo ni ujinga. Wanaoshangilia Bombardier hawajui zimenunuliwaje na Magufuli anaendesha nchi kwa misingi ya kikabila na Kifamilia, akimtolea mfano Dotto James Katibu Mkuu wizara ya fedha na Naibu wake ni watoto wa dada alikuwa afisa ngazi za chini wa TANROADS miaka 2 iliyopita na wanaambiana mjomba tununue ndege, tujenge uwanja wa ndege nyumbani na hela zinatoka.

    Mmoja wa wanasheria wa wizara mmoja Medad Kalemani na Naibu Waziri nishati na madini hakufukuzwa kwenye skendo ya madini iliyomuondoa Muhongo. Kuingilia uhuru wa mahakama. Anawaambia majaji kwenye mikutano ya hadhara namna ya kutoa hukumu.

    Sasa ni mwezi wa 8 mahakama ya Tanzania haina Jaji mkuu ina Kaimu jaji mkuu na hii haijawahi kutokea Magufuli anajiona yeye ndio dola kwenye karne ya 21. Majaji wa mahakama kuu 4 kujiuzulu ndani ya miezi 3 haijawahi kutokea na sababu wala maelezo hayatolewi japo kuna baadhi yao walihusika na Escrow ila haijatolewa sababu

    Kama majaji wanalazimishwa kujiuzulu bila maelezo nani yupo salama?
    Vyombo vya habari vinavamiwa kwa bunduki na hakuna hatua inayochukuliwa
    Tunaposema udikteta ndio huu. Kazi ya kupinga udikteta sio ya CHADEMA tu, ni vyombo vya habari, wafanyakazi wa serikali viongozi wa dini. Kutumia vibaya fedha na rasilimali za taifa.



    Kwa Mwendelezo wa habari soma=Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu akamatwa akiwa uwanja wa ndege wa Dar akielekea Kigali
     
  2. jkamala

    jkamala Member

    #581
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 27, 2017
    Messages: 10
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Wkt mwingine Lisu ngoja nikushaur sio kila kitu ni kupinga mengine unachemka, sasa hilo lina faida gani kwa Taifa? Kama umekosa la kuongea unaweza kukaa kimya

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  3. W

    WILLIAM MARCONI JF-Expert Member

    #582
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 2, 2015
    Messages: 1,775
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Sijui kwa nini Bw. Tundulissu analalamika wakati ana uhuru wote huu kumtukana Rais. Ila asichoelewa ni kwamba yeye akitaka kumsusia Magufuli ni haki yake sawa na wengine wanaomkumbatia Magufuli. Si anataka tupige kelele? Aanze yeye na kama kuna wanaomsikia asubiri nao watapiga kelele. Ila kumbuka kuna maelf kwa maelf wana imani na Magufuli, kwa hiyo hawaoni sababu ya kupiga kelele na hawapigi kelele. Inafaa huyu Tundilissu aambiwe kuwa yeye ana maoni yake na wengine wana maoni yao si lazima tukubaliane.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  4. BILLY ISISWE

    BILLY ISISWE JF-Expert Member

    #583
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 805
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Wewe usifanye jimbo lako lifanikiwe kama wakina Zitto. Wewe lala Na kupiga kelele tu

    Sent from my HUAWEI Y530-U00 using JamiiForums mobile app
     
  5. jkamala

    jkamala Member

    #584
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 27, 2017
    Messages: 10
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Sisi hatusapoti chama tunasapoti utendaji kazi wa mtu,kama bado uko kwenye enzi hizo pole sn unahitaji maombi

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  6. M

    Meela JF-Expert Member

    #585
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 914
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 80
    Ni vizuri umejipambanua ulivyo. Time will tell!!!!
     
  7. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #586
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 1,280
    Likes Received: 1,421
    Trophy Points: 280
    Mmoja kutoka ukanda ule anaotokea uchwara. Pathetic!
     
  8. rasilimali watu

    rasilimali watu Senior Member

    #587
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 20, 2017
    Messages: 109
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    akafie mbele safari hukooo... anataka awekwe ndani ili aonekane anaonewa ...anatafuta kick kama msanii

    bado tuko hai tatizo ajira
     
  9. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #588
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,100
    Likes Received: 34,715
    Trophy Points: 280
     
  10. MAKOSHNELI

    MAKOSHNELI JF-Expert Member

    #589
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 80
    shida ya lissu anaongea sana Ukweli hapepesi macho wala kuyumbisha maneno kitu ambacho CCM hawajakizoea
     
  11. kadagala1

    kadagala1 JF-Expert Member

    #590
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 3,957
    Likes Received: 3,547
    Trophy Points: 280
  12. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #591
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 42,825
    Likes Received: 22,165
    Trophy Points: 280
    Lissu ni shujaa .
     
  13. mlekulechoma

    mlekulechoma JF-Expert Member

    #592
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 2, 2014
    Messages: 918
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 180
    Kunawatu wanasubiri kwa udi na uvumba wasikie atasema nini....then wanayameza kama yalivyo!hawa ni wapumbavu!wasaliti wa nchi hii!
     
  14. mlekulechoma

    mlekulechoma JF-Expert Member

    #593
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 2, 2014
    Messages: 918
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 180
    Madhara ya viroba bado hayajaisha!
     
  15. nkuwi

    nkuwi JF-Expert Member

    #594
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 2,377
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    Weeee kweli ni kingedere Cha lumumba!

    Tofautishe mchakato wa uteuzi wa viti maalumu na uteuzi wa bwana konyagi!

    Pogba wa tz nchi imekushinda!
     
  16. S

    SULWE Member

    #595
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 6, 2017
    Messages: 90
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 25
    Ipo siku wasio elewa wataelewa vizuri nia n'a malengo ya serikali hii, yetu macho huku tuki ngoja accacia kutulipa trilion 108.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  17. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #596
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,835
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
  18. likandambwasada

    likandambwasada JF-Expert Member

    #597
    Jul 18, 2017
    Joined: May 27, 2015
    Messages: 3,270
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    ILA TUACHE MASIKHARA WAKUU, JPM akiwapa uhuru upinzani kufanya siasa bila bugudha, walah, 2020 atapata 5%, nadhani hili ameligundua, ashikilie hapohapo... Na akumbuke akikubali kuachia atapata tabu wakati yupo benchi.. Hamjiulizi kwanin mugabe hatak kuacha madaraka? Anajua hapendwi anaweza kumalizia life jela.
    JPM.. KOMAA HAPOHAPO.. MAANA LICHA YA KUBANWA UHURU KOTE HUKU LAKIN WANANCH WAMEKATA TAMAA, JE KUNGEKUWA NA UHURU KAMA KWA JK INGEKUWAJE?
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #598
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 5,044
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Lissu ni Lulu ya nchi tuitunze na kuitetea kwa kila namna.
     
  20. kopites

    kopites JF-Expert Member

    #599
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 28, 2015
    Messages: 4,808
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    wataje hao viongozi
     
  21. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #600
    Jul 18, 2017
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 12,963
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    ....
    .....Kamanda Tupo PAMOJA
     
Loading...