VIDEO: Tundu Lissu ataka Rais Magufuli asusiwe kila mahali na mataifa mengine duniani | Page 29 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Tundu Lissu ataka Rais Magufuli asusiwe kila mahali na mataifa mengine duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gujalati, Jul 17, 2017.

  1. G

    Gujalati JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 2, 2014
    Messages: 609
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Singida Mashariki amefanya mkutano na waandishi wa habari akimtuhumu Magufuli kwa mambo mengi na kutaka asusiwe kila mahali.

    Amesema mataifa ya nje yanayompa hela Magufuli yamsusie Magufuli na kutompa pesa za kuikandamiza Tanzania. Kujenga uwanja wa ndege Chato ni kama Mobutu Seseseko alivyojenga kijijini kwao.

    Amesema Mwinyi na wengine wanaotaka Magufuli aongoze miaka zaidi ya 10 wanataka Magufuli awe kama rafiki zake Nkurunziza, Kagame na Joseph Kabila na kuita huo ni ujinga. Wanaoshangilia Bombardier hawajui zimenunuliwaje na Magufuli anaendesha nchi kwa misingi ya kikabila na Kifamilia, akimtolea mfano Dotto James Katibu Mkuu wizara ya fedha na Naibu wake ni watoto wa dada alikuwa afisa ngazi za chini wa TANROADS miaka 2 iliyopita na wanaambiana mjomba tununue ndege, tujenge uwanja wa ndege nyumbani na hela zinatoka.

    Mmoja wa wanasheria wa wizara mmoja Medad Kalemani na Naibu Waziri nishati na madini hakufukuzwa kwenye skendo ya madini iliyomuondoa Muhongo. Kuingilia uhuru wa mahakama. Anawaambia majaji kwenye mikutano ya hadhara namna ya kutoa hukumu.

    Sasa ni mwezi wa 8 mahakama ya Tanzania haina Jaji mkuu ina Kaimu jaji mkuu na hii haijawahi kutokea Magufuli anajiona yeye ndio dola kwenye karne ya 21. Majaji wa mahakama kuu 4 kujiuzulu ndani ya miezi 3 haijawahi kutokea na sababu wala maelezo hayatolewi japo kuna baadhi yao walihusika na Escrow ila haijatolewa sababu

    Kama majaji wanalazimishwa kujiuzulu bila maelezo nani yupo salama?
    Vyombo vya habari vinavamiwa kwa bunduki na hakuna hatua inayochukuliwa
    Tunaposema udikteta ndio huu. Kazi ya kupinga udikteta sio ya CHADEMA tu, ni vyombo vya habari, wafanyakazi wa serikali viongozi wa dini. Kutumia vibaya fedha na rasilimali za taifa.

     
  2. luginyo

    luginyo JF-Expert Member

    #561
    Jul 18, 2017
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 666
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Ahaaa kumbeeee huyu bwana ndio wa hivyooo anyway ngoja niende bondeni kwa madibaa Tanzania sio mama yanguuu

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  3. Allency

    Allency JF-Expert Member

    #562
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 995
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 80
    Lini aliwahi kukuingia?
     
  4. Allency

    Allency JF-Expert Member

    #563
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 995
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 80
    Unayo habari pia kuwa Tanzania tunashundwa kusonga mbele kwa kuwa na raia wenye akili kama zako pamoja na mambo mengine
     
  5. MISULI

    MISULI JF-Expert Member

    #564
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 268
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    MIMI niseme tu kila MTANZANIA apambane na hali yake.Mwanasiasa daraja lake katika kufikia Malengo yake UJINGA na UMASKINI wa mwananchi. Habari za jpm kujenga uwanja chato mara kamteua mjomba wake au mara dada yake lisu alikua mbunge mara chadema wakanda HAZIWEZI na HAITAKUJA KUKULETEA MKATE WAKO WA KILA SIKU.Kama tunamshabikia LISU au JPM kwa kujifurahisha hapo sawa lakini KUSHUPAZA SHINGO NA KUTOA MIPOVU KISA LISU AU JPM ni kupoteza MUDA ambao ni bora hata UNGELALA huenda UNGEAMKA na akili nzuri ya KUPAMBANA na MAISHA.

    Maisha mazuri hayataletwa na LISU wala JPM, MAISHA mazur yataletwa MTAZAMO CHANYA juu ya nini maana ya MAISHA.

    sent from kitochi using jamii forum
     
  6. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #565
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,385
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Sio kutafuta kiki, hapo JPM anatafuta tukio lolote akamjibu TL, mtu pekee anayeongea bila hofu na kujiamini
     
  7. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #566
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Umeelewa sana. Tupeni mwongozo ukali uwaje. Je mtu asiyesita kumwajibisha mtu, atendaye hali kwa wote , mnyenyekevu, aombaye hekima na busara kwenye uongozi, asiyejikweza, mwenye kuonea huruma wanyonge, mcha Mungu , mwenye kusamehe na mstahilimivu. Tutampata wapi. Lakini tunaoamini Mungu aweza aliyepo akiutafuta USO wa Mungu ni yeye. Tunahitaji kutubu mbele za Mungu kuwa sote tumekosa tuanzane upya.
     
  8. B

    BinAd Senior Member

    #567
    Jul 18, 2017
    Joined: Sep 2, 2016
    Messages: 152
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Viongozi wa upinzani hawajawajibika ipasavyo.
     
  9. nao

    nao JF-Expert Member

    #568
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 1,314
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Ona huyu naye, hebu pita hivi! kwahiyo hii ndo demokrasia ambayo mnaitaka au? Wote tuwaze kama uwazavyo wewe si ndio? Mtu akitoa maoni tofauti na utakavyo anakua siyo kama ndivyo hivyo bora kumbe ccm iendelee maana sioni tofauti kati ya chama kinachojitahanabisha cha demokrasia na ccm.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  10. Fredrick Matembo

    Fredrick Matembo New Member

    #569
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 17, 2017
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna watu wengine ni hazina kwa Taifa si kwa jimbo.Faida ya Lisu kwa nchi hii ni kubwa sana kuliko kumpimia maendeleo ya jimboni kwake.Yeye si serikali ya kupeleka mapesa Bali ni mshawisi kwa serikali iliyopo madarakani.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  11. j

    juma tego New Member

    #570
    Jul 18, 2017
    Joined: May 1, 2017
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwaiyo kijengwa uwanja wa ndege chato kosa au tusilete mambo ya ukabila mbona nusu ya viongoz wa wakubwa wa chadema wanatoka kule kwa walitumwa pesa mjin apa au nacho ni chama cha kabila lile
     
  12. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #571
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 13,310
    Likes Received: 9,481
    Trophy Points: 280
    Sawa ndugu yangu msomi.....
     
  13. Ncherry1

    Ncherry1 JF-Expert Member

    #572
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 15, 2016
    Messages: 669
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 180
  14. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #573
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hajui kuwa nadharia zote zilifanyiwa majaribio ili zitende kitu
     
  15. k

    kirimirimi Senior Member

    #574
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 162
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Lakini Kwa Bahati mbaya halo Leo lissu hajazungumzia makanikia kazungumzia mambo mengine sasa UCD ingekuwa in vyema huyazungumzie hayo na utoe uthibitisho Wa lissu in muongo kiasi gani kabla ya kuzungumzia mbo ambayo hayapo au yalishapita na kila mtanzania anajua yalipoishia

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  16. victormztz

    victormztz JF-Expert Member

    #575
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 6, 2015
    Messages: 714
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
    Siasa zimeisha fubaza taaluma ya hili tundu.
    kwenye hao wateule kutoka kanda ya ziwa je hawana taaluma na vyeti halali mpaka wasiteuliwe?
    kwenye uteuzi wa Jpm hakuna watz kutoka kanda nyingine, au yeye kawaona hao tu wa kanda ya ziwa?
    Alishazoea kubwata huyu.
     
  17. K

    KIDEVU JF-Expert Member

    #576
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
  18. K

    KIDEVU JF-Expert Member

    #577
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    TL anasema mtu wetu anaelekea huko na ana malengo ya kufika huko ila bado hajafika huko.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  19. l

    lukoma JF-Expert Member

    #578
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 1, 2013
    Messages: 751
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 80
    Yako maswali mengi tungeweza kujadili yote aliyosemwa na Lisu.

    1. Aliyoyasema ni kweli? Swali ambalo jibu lipo kwa sababu wawakilishi wetu walikuwepo ( wana habari wangeweza kupinga kama ingekuwa sio kweli)
    3. Kwa kiasi gani (to what extent) inamadhara au haina madhara kwa taifa!!
    4. What next? ( what to be done?)
    Fortunately hakuna hata mchangiaji 1 aliyepinga kwa kutoa facts za kuonesha no blood relationship kati ya hao wateule, no tribe relationship na hao wateule. Wengine wameishia kutukana kutaja makanikia, kichaa n.k.

    Kiashiria kimojawapo kwa vichaa tuliowazoea ni kutembea bila nguo lakini kiashiria kimoja wapo cha ignorant community ni total failure ya kujua upi ukweli na upi ni uongo na kujiuliza what next?
     
  20. jkamala

    jkamala Member

    #579
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 27, 2017
    Messages: 10
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Hivi hii nchi Mwanasheria ni Tundu lisu tu, alafu kama amechukizwa na Uteuzi huo alioufanya Magufuli akidai mtu x ni mtoto wa Dada yake mbn yeye mwenyewe Lisu Dada yake alikuwa mbunge viti Maalumu kupitia chama chake, Mi huwa sisapoti unafiki,

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  21. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #580
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 285
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ongezea na Dada yake Lisu (Marehemu kwa sasa (RIP)).
     
Loading...