VIDEO: Tundu Lissu ataka Rais Magufuli asusiwe kila mahali na mataifa mengine duniani | Page 28 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Tundu Lissu ataka Rais Magufuli asusiwe kila mahali na mataifa mengine duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gujalati, Jul 17, 2017.

  1. G

    Gujalati JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 2, 2014
    Messages: 621
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Singida Mashariki amefanya mkutano na waandishi wa habari akimtuhumu Magufuli kwa mambo mengi na kutaka asusiwe kila mahali.

    Amesema mataifa ya nje yanayompa hela Magufuli yamsusie Magufuli na kutompa pesa za kuikandamiza Tanzania. Kujenga uwanja wa ndege Chato ni kama Mobutu Seseseko alivyojenga kijijini kwao.

    Amesema Mwinyi na wengine wanaotaka Magufuli aongoze miaka zaidi ya 10 wanataka Magufuli awe kama rafiki zake Nkurunziza, Kagame na Joseph Kabila na kuita huo ni ujinga. Wanaoshangilia Bombardier hawajui zimenunuliwaje na Magufuli anaendesha nchi kwa misingi ya kikabila na Kifamilia, akimtolea mfano Dotto James Katibu Mkuu wizara ya fedha na Naibu wake ni watoto wa dada alikuwa afisa ngazi za chini wa TANROADS miaka 2 iliyopita na wanaambiana mjomba tununue ndege, tujenge uwanja wa ndege nyumbani na hela zinatoka.

    Mmoja wa wanasheria wa wizara mmoja Medad Kalemani na Naibu Waziri nishati na madini hakufukuzwa kwenye skendo ya madini iliyomuondoa Muhongo. Kuingilia uhuru wa mahakama. Anawaambia majaji kwenye mikutano ya hadhara namna ya kutoa hukumu.

    Sasa ni mwezi wa 8 mahakama ya Tanzania haina Jaji mkuu ina Kaimu jaji mkuu na hii haijawahi kutokea Magufuli anajiona yeye ndio dola kwenye karne ya 21. Majaji wa mahakama kuu 4 kujiuzulu ndani ya miezi 3 haijawahi kutokea na sababu wala maelezo hayatolewi japo kuna baadhi yao walihusika na Escrow ila haijatolewa sababu

    Kama majaji wanalazimishwa kujiuzulu bila maelezo nani yupo salama?
    Vyombo vya habari vinavamiwa kwa bunduki na hakuna hatua inayochukuliwa
    Tunaposema udikteta ndio huu. Kazi ya kupinga udikteta sio ya CHADEMA tu, ni vyombo vya habari, wafanyakazi wa serikali viongozi wa dini. Kutumia vibaya fedha na rasilimali za taifa.



    Kwa Mwendelezo wa habari soma=Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu akamatwa akiwa uwanja wa ndege wa Dar akielekea Kigali
     
  2. MAHENGE JR

    MAHENGE JR JF-Expert Member

    #541
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 1, 2014
    Messages: 263
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Safi sana lissu
     
  3. nao

    nao JF-Expert Member

    #542
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 1,339
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    Naheshimu maoni yako, ila hainiondolei ukweli kua Lisu si mzalendo kama wengi wanavyomsifia na kumpamba tena anayetaka inchi yangu itengwe hapana kwakweli amenitoka.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  4. mbandeon

    mbandeon JF-Expert Member

    #543
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 1,046
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ata mimi nimejiuliza haya maswali hadi nimechoka yaani mtu anapataje ujasiri wa kumnyooshea kidole mwenziwe wakati huko kwao kuanzia yule DJ wake hadi mtu wa mwisho wanamakando ata hayawezi kuzungumzwa hapa jamvini. TL asijione ana akili kuliko waTanzania wote anaweza kuwa anaakili kuliko CDM wote but sio wa Tz wote.
     
  5. M

    Mama Obama JF-Expert Member

    #544
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 5, 2016
    Messages: 1,439
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Unajuaje pengine kuna mkono wa mtu mkubwa kushinda Magufuli. . Huwezi kuwa na nyumba 75 mtumishi wa serikali, HUYU lazima alikuwa na connection.. kesi ya contsiner 200 iliishia wapi? Hujui kama kuna vitisho gani kwa Rais Magufuli kusema atawalinda MARAIS wa zamani ambao kila mala wanamkumbusha walimteuwa. Turudi nyuma, Watanzania hatuna choice, kwenye upinzani kuna watu wachache sana wenye nguvu za kuleta mabadiliko. Unaamini Lowassa anaweza kuleta mabadiliko kwenye Nchi hii? Alivyo dhaifu na historia ya ufisadi aliyonayo. Ni tajiri mkubwa, hana kiwanda, alijipatiaje Utajiri? Kuna mambo mengi yanawaudhi Watanzania wengi anayoyafanya Rais Magufuli, kutokufuata sheria, na mawazo yake ya kutokuona mbali, lakini what alternative do we have?
     
  6. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #545
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 23,679
    Likes Received: 14,631
    Trophy Points: 280
    Edit kichwa cha habari andika wanaCCM wamjia juu Lissu,kwani watanzania tunampongeza Lissu kwa kusema ukweli bila kuficha
     
  7. kopites

    kopites JF-Expert Member

    #546
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 28, 2015
    Messages: 4,681
    Likes Received: 3,919
    Trophy Points: 280
    Tuokoe baba lisu,sema yote bado hujamaliza!..
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #547
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,964
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    Uzalendo unau-define vipi? Mzalendo ana sifa zipi?
     
  9. M

    Mcharo son JF-Expert Member

    #548
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 1,976
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    SEMA TUTASIMAMA KAMA ZIMBABWE, andaeni makapu ya kubebea pesa za kununulia mikate
     
  10. m

    mkaruka ataja rinu JF-Expert Member

    #549
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 306
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Katika mijitu isiyo na akili ya maisha ni Tundu Lissu,ulitaka uwanja wa ndege ujengwe Dar? Kwani Chato hakuna watanzania wanaishi? Tundu Lissu unaishi kwa mastress ya kujitafutia kila siku. Kwani wewe nani hadi mataifa ya kigeni yakutii? Vipi kwani ile kesi yenu kule ICC iliishia wapi? Tupe kwanza majibu ya hiyo kesi ndo uteleze mambo mengine vinginevyo inabidi ukapimwe akili wewe si mzima...!!
     
  11. M

    Mcharo son JF-Expert Member

    #550
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 1,976
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    LAZIMA KUWE NA SPIDI GAVANA PAHALA, TUNDU ANASAIDIA KUIWEKA. SAFI
     
  12. C

    Cicero JF-Expert Member

    #551
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 20, 2016
    Messages: 1,603
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Hahaha mtasimama kivipi? HOW?!
     
  13. k

    kajima JF-Expert Member

    #552
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 797
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kuna vitu vichache mzee akibadili video hii itakosa pakushikia, ila sauti hii ikidharauliwa ni hatari.
     
  14. victormztz

    victormztz JF-Expert Member

    #553
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 6, 2015
    Messages: 877
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 80
    Lete majina yao na kiasi walichopokea na nani amehusika kuwahonga,haya maneno ya udaku hatuyataki.
     
  15. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #554
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 2,154
    Likes Received: 1,797
    Trophy Points: 280
    Katiba ishasema ni mihula miwili tu
    Naona kuna watu wanalipwa pesa na ccm chini kwa chini ili kutoa matamko ya kidkiteta. ya kumwambia mtawala atawale milele
    Kuna kampeni imeanzishwa inaitwa baki magufool ambayo inafadhiliwa na chama cha mapinduzi chini ya bwana yule
    Hatutaruhusu nchi kuingia kwenye udikteta kama huu wa sasa hivi
    Si walisema mikutano ya hadhara ni marufuku? Sasa imekuaje tena?
    Operesheni yoyote itakayotangazwa na upinzani nitaunga mkono kwa nguvu zote
    Ni mpumbavu tu ndo atakubali kutawaliwa kidkteta na kimabavu
    Mpaka sasa hivi ni lipi limefanyika maendeleo yapi? Labda chato
    Nawaomba sana viongozi wa upinzani awamu hii tusilogwe wala kukubali huyu mtu aachwe tena naomba itangazwe operesheni ya kumn'goa madarakani kisheria
    Hatugopi chochote alimradi tusivunje sheria tu
    #Hatutaki #udikteta #wako
     
  16. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #555
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2,471
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mlitaka raiai mkali sio. Sasa ntwambie ukali UPI!;
     
  17. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #556
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 16,587
    Likes Received: 31,974
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono kwa asilimia zote
     
  18. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #557
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 5,189
    Likes Received: 9,558
    Trophy Points: 280
  19. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #558
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 16,587
    Likes Received: 31,974
    Trophy Points: 280
    Mwandiko hausomeki vizuri
     
  20. Ambiele Kiviele

    Ambiele Kiviele JF-Expert Member

    #559
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 8,106
    Likes Received: 14,811
    Trophy Points: 280
    Shida wa Tz Tuna Piga Sana Kelele Katika Mitandao Ila Linapo Kuja Swala La Kupinga Kitu Kwa Maandamano Hakuna Hata Mmoja Wa Kusubutu
     
  21. Saleh B

    Saleh B Member

    #560
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 16, 2017
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kweli hili ni VUVUZELA alichokiongea hapo hafananii na uwezo wa elimu aliyonayo. Nenda jimboni kwako ukashughulikie shida za wananchi wa jimboni kwako. Sasa muda wa kuropoka ulishapita.
     
Loading...