VIDEO: Tundu Lissu ataka Rais Magufuli asusiwe kila mahali na mataifa mengine duniani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Tundu Lissu ataka Rais Magufuli asusiwe kila mahali na mataifa mengine duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gujalati, Jul 17, 2017 at 6:28 PM.

  1. G

    Gujalati JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017 at 6:28 PM
    Joined: Jul 2, 2014
    Messages: 592
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Singida Mashariki amefanya mkutano na waandishi wa habari akimtuhumu Magufuli kwa mambo mengi na kutaka asusiwe kila mahali.

    Amesema mataifa ya nje yanayompa hela Magufuli yamsusie Magufuli na kutompa pesa za kuikandamiza Tanzania. Kujenga uwanja wa ndege Chato ni kama Mobutu Seseseko alivyojenga kijijini kwao.

    Amesema Mwinyi na wengine wanaotaka Magufuli aongoze miaka zaidi ya 10 wanataka Magufuli awe kama rafiki zake Nkurunziza, Kagame na Joseph Kabila na kuita huo ni ujinga. Wanaoshangilia Bombardier hawajui zimenunuliwaje na Magufuli anaendesha nchi kwa misingi ya kikabila na Kifamilia, akimtolea mfano Dotto James Katibu Mkuu wizara ya fedha na Naibu wake ni watoto wa dada alikuwa afisa ngazi za chini wa TANROADS miaka 2 iliyopita na wanaambiana mjomba tununue ndege, tujenge uwanja wa ndege nyumbani na hela zinatoka.

    Mmoja wa wanasheria wa wizara mmoja Medad Kalemani na Naibu Waziri nishati na madini hakufukuzwa kwenye skendo ya madini iliyomuondoa Muhongo. Kuingilia uhuru wa mahakama. Anawaambia majaji kwenye mikutano ya hadhara namna ya kutoa hukumu.

    Sasa ni mwezi wa 8 mahakama ya Tanzania haina Jaji mkuu ina Kaimu jaji mkuu na hii haijawahi kutokea Magufuli anajiona yeye ndio dola kwenye karne ya 21. Majaji wa mahakama kuu 4 kujiuzulu ndani ya miezi 3 haijawahi kutokea na sababu wala maelezo hayatolewi japo kuna baadhi yao walihusika na Escrow ila haijatolewa sababu

    Kama majaji wanalazimishwa kujiuzulu bila maelezo nani yupo salama?
    Vyombo vya habari vinavamiwa kwa bunduki na hakuna hatua inayochukuliwa
    Tunaposema udikteta ndio huu. Kazi ya kupinga udikteta sio ya CHADEMA tu, ni vyombo vya habari, wafanyakazi wa serikali viongozi wa dini. Kutumia vibaya fedha na rasilimali za taifa.

     
  2. U

    UCD JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2017 at 6:33 PM
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Vuvuzela huyu tumemzoea. Hata kwenye makinikia alisema tutanyolewa bila wembe na wenye makinikia badala yake wakapanda ndege kuja kuomba tuongee!! Sasa anatafuta kick nyingine kama anataka tususiwe na mataifa si angewafuata hukohuko hao mabwana zake??
     
  3. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2017 at 6:33 PM
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,470
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    Nchi inaendeshwa bila weledi, masikini wanapata tabu na hawajuwi wamlilie nani
     
  4. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2017 at 6:35 PM
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,470
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    Watumishi wa umma wamebaki mayatima
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2017 at 6:36 PM
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,452
    Likes Received: 6,129
    Trophy Points: 280
    Hajaongelea kuhusu MIGA?

    Tanzania ni nchi huru...hata ikisusiwa na dunia nzima bado tutasimama kama nchi.

    So let him shut up and live!
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2017 at 6:37 PM
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,164
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Kwa namna ipi ?
     
  7. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2017 at 6:38 PM
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 14,238
    Likes Received: 6,393
    Trophy Points: 280
    safi sana Lissu

    Singida safi sana
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2017 at 6:38 PM
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,847
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    Hivi Mkuu bado yuko likizo ........ naona Lisu anamhalibia mapumziko wake!!
     
  9. M

    Meela JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2017 at 6:38 PM
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Sasa huyu mzee wa Singida kachanganyikiwa. Yaani ameshindwa kuwashawishi waTZ wamchukie rais wao sasa anataka wananchi wa mataifa mengine wamsusie!

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  10. MoseKing

    MoseKing Senior Member

    #10
    Jul 17, 2017 at 6:38 PM
    Joined: Jul 5, 2017
    Messages: 186
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Vipi kuhusu kumpeleka MAGU Mahakamani kumteua Jaji Mkuu na Makonda?
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2017 at 6:39 PM
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,452
    Likes Received: 6,129
    Trophy Points: 280
    Mzee wa MIGA anatafuta kiki ya msimu ili kucounter tamko la lowassa!
     
  12. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2017 at 6:39 PM
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 11,225
    Likes Received: 11,364
    Trophy Points: 280
    Lissu my next president.


    Swissme
     
  13. KING DUBU

    KING DUBU JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2017 at 6:40 PM
    Joined: Mar 7, 2017
    Messages: 500
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 180
    Wananchi Hali ngumu mazezeta wa chama kile wanabwabwaja wakati uhalisia wanauona. Huyu mzee huyu..... Nje anacheka ila ndani bonge la snichi.
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2017 at 6:41 PM
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,164
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungejibu hoja zake walau ningekuelewa ,kama ni debe tupu basi utusaidie huo u'debe tupu wake tuujue na sisi tusio ufaham
     
  15. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2017 at 6:41 PM
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 13,278
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine huwa nashindwa kumuelewa Tundu Lissu mantiki za hoja zake.....lakini naheshimu maoni yake kama ambavyo katiba inamruhusu......
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2017 at 6:42 PM
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,936
    Likes Received: 9,799
    Trophy Points: 280
    hahahahah vipi atwambie kwanza walifikia wapi kutomtambua Magufuli?
     
  17. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2017 at 6:42 PM
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 6,382
    Likes Received: 4,395
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani anapendwa?
     
  18. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #18
    Jul 17, 2017 at 6:42 PM
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 5,367
    Likes Received: 6,204
    Trophy Points: 280
    Mlevi anamuuliza mlevi mwenzie. Ule mwezi ama jua? Mwenzake akamjibu, hata mimi mgeni mtaa huu!!
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2017 at 6:49 PM
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,703
    Likes Received: 28,632
    Trophy Points: 280
    Safi sana Tundu Lissu

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2017 at 6:50 PM
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,452
    Likes Received: 6,129
    Trophy Points: 280
    Unaielewa kawaida ya awamu ya tano?
     
Loading...