VIDEO: Rais Kikwete awajibu wanaoponda safari za nje ya nchi


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Mheshimiwa Rais kawajibu wale wote wanaoponda safari zake za nje... enyi watanzania mwenye masikio na asikie...


[video=youtube_share;KZ1FVYyGxio]http://youtu.be/KZ1FVYyGxio[/video]
 
Abdul Mohammed

Abdul Mohammed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,334
Likes
16
Points
0
Abdul Mohammed

Abdul Mohammed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,334 16 0
Kumsikiliza huyu Kiumbe ni sawa na kupoteza muda. Hana mpya yoyote atakayoisema zaidi ya ujeuri ua ufedhuli wake
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Da eti sisi ni masikini nani atufuate.... Mataifa yaliyoendelea yanatafuta natural resources kwa hiyo lazima watawatembelea, lakini je hata usipotembelewa una shida gani? Aaangalie wenzake wamefanya safari ngapi na je wamewakilishwa na viongozi wengine safari ngapi. Hapa kweli tulichemsha sana watanzania
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Kuongozwa na wagonjwa ni tatizo kubwa sana...
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,058
Likes
5,780
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,058 5,780 280
I reserve ma' comment!!! duh
 
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
552
Likes
64
Points
45
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
552 64 45
Mheshimiwa Rais kawajibu wale wote wanaoponda safari zake za nje... enyi watanzania mwenye masikio na asikie...


[video=youtube_share;KZ1FVYyGxio]http://youtu.be/KZ1FVYyGxio[/video]
Sawa bwana Vasco dagama
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,898
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,898 755 280
Jk yuko sahihi
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Mheshimiwa Rais kawajibu wale wote wanaoponda safari zake za nje... enyi watanzania mwenye masikio na asikie...


[video=youtube_share;KZ1FVYyGxio]http://youtu.be/KZ1FVYyGxio[/video]

Je lini atawajibu watanzania kuhusu Maisha bora kwa kila mtanzania?
 
muhosni

muhosni

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
1,114
Likes
4
Points
0
muhosni

muhosni

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
1,114 4 0
Tatizo siyo kwamba tanzania isisafiri nje, bali rais asifanye kazi ya waziri wa mambo ya nje. Safari hizo ni kazi ya waziri wa mambo ya nje. Safari zingine anakwenda kuhudhuria semina ambazo ni jukumu la maafisa wa serikali wala siyo mawaziri
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Kwa mlio msikiliza anasemaje kwa ufupi maana kheri niambiwe kuliko kumsikiliza.
 
J

jense

Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
18
Likes
1
Points
5
J

jense

Member
Joined Dec 21, 2012
18 1 5
Da eti sisi ni masikini nani atufuate.... Mataifa yaliyoendelea yanatafuta natural resources kwa hiyo lazima watawatembelea, lakini je hata usipotembelewa una shida gani? Aaangalie wenzake wamefanya safari ngapi na je wamewakilishwa na viongozi wengine safari ngapi. Hapa kweli tulichemsha sana watanzania
Anafikiri kwa kutumia makario. Dr. Masaburi.
 
N

nicksemu

Senior Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
198
Likes
1
Points
33
N

nicksemu

Senior Member
Joined Feb 6, 2012
198 1 33
Hatulalamiki kwanini anaenda nje, tunacholalamika safari zimezidi kama vile yeye ni waziri wa mambo ya nje. Na kitu kingine kinashangaza kwenda nje kuwaalika watu waje kutuibia natural resources zetu. Kama sisi hatuna uwezo bora tuziache ardhini mpaka tutakapo pata uwezo. Ndio maana mikataba inakuwa mibovu kwa sababu tunawabembeleza waje kuwekeza. Wawekezaji wa ndani ni wa muhimu kuliko wa nje, serikali ijaribu kuelimisha watu wake kuwekeza, kuliko kupoteza muda kuzunguka nje kutafuta wawekezaji. Elimu bora na uzalendo ndio imewafikisha wenzetu walipo huko mnakoenda kushangaa na si wala safari za kutembelea nchi zilizoendelea. Safari za mara kwa mara si uzalendo kwa nchi yetu hata kidogo.

Kwanini wenyewe hawaji kutuambia tukawekeze kwao
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,511
Likes
34,299
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,511 34,299 280
Tumshauri kabla hajatoka madarakani awaombe NASA wampeleke sayari ya Mars kuona kama kuna faa uwekezaji na itakuwa fahari kwa Tanzania kuwa na rais wa kwanza kwenda huko.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,220
Likes
4,387
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,220 4,387 280
tumsamehe
JK isn't normal.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,110
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,110 280
Tatizo siyo kwamba tanzania isisafiri nje, bali rais asifanye kazi ya waziri wa mambo ya nje. Safari hizo ni kazi ya waziri wa mambo ya nje. Safari zingine anakwenda kuhudhuria semina ambazo ni jukumu la maafisa wa serikali wala siyo mawaziri
Hakuna safari iliyonikera na kunifedhehesha kama hii "aliyodandia" kwa Ngeleja......Rais wa nchi yangu kuvishwa name tag ilikuwa fedheha sana!....na hakukuwa na Rais mwingine hata wa Burundi hakuwepo!

 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930