VIDEO PART ONE - Mlipuko wa BOMU uliolenga kumuua Mhe Mbowe na Mhe Lema


K

Kilimanjaro moja

Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
67
Likes
0
Points
0
K

Kilimanjaro moja

Member
Joined Nov 30, 2012
67 0 0
Mlipuaji alirusha bomu kutoka nyuma ya jukwaa walipokuwa wamekaa POLISI wenyewe, akilenga lilipuke juu ya jukwaa walipokuwa viongozi wa chama, Mhe mbowe, Mhe Lema, Kamanda Millya, Katibu Golugwa na wagombea wanne wa udiwani. Mkutano ulikuwa ukiendelea na ghafla bomu likatua......
Huu ni mwanzo...Ukweli wa aliyerusha bomu utajulikana...
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
Mlipuaji alirusha bomu kutoka nyuma ya jukwaa walipokuwa wamekaa POLISI wenyewe, akilenga lilipuke juu ya jukwaa walipokuwa viongozi wa chama, Mhe mbowe, Mhe Lema, Kamanda Millya, Katibu Golugwa na wagombea wanne wa udiwani. Mkutano ulikuwa ukiendelea na ghafla bomu likatua......
Huu ni mwanzo...Ukweli wa aliyerusha bomu utajulikana...
mkuu iko wapi hiyo video?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Kilimanjaro moja imekuchanganya nini?? Clipp ikowapi sasa??
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
yaani nimekuja speed na kuvaa heardphone kumbe horaaaaaaaaaaaaaaa
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Amesema huo ni mwanzo. May be lets wait the continuation of this thread.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
mkuu Kilimanjaro moja unataka msaada wa kuupload?
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,060
Likes
17,543
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,060 17,543 280
Duh video haipo
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
Mlipuaji alirusha bomu kutoka nyuma ya jukwaa walipokuwa wamekaa POLISI wenyewe, akilenga lilipuke juu ya jukwaa walipokuwa viongozi wa chama, Mhe mbowe, Mhe Lema, Kamanda Millya, Katibu Golugwa na wagombea wanne wa udiwani. Mkutano ulikuwa ukiendelea na ghafla bomu likatua......
Huu ni mwanzo...Ukweli wa aliyerusha bomu utajulikana...
mkuu kama unayo video upload kwanza youtube then insert link itakuwa rahisi
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Damu Iliyomwagika iwe chachu ya ukombozi wa wana wa Arusha na Tanzania kwa ujumla.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
nasubiri hio video.nitarud kuchangia nikiona hiyo video
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Mlipuaji alirusha bomu kutoka nyuma ya jukwaa walipokuwa wamekaa POLISI wenyewe, akilenga lilipuke juu ya jukwaa walipokuwa viongozi wa chama, Mhe mbowe, Mhe Lema, Kamanda Millya, Katibu Golugwa na wagombea wanne wa udiwani. Mkutano ulikuwa ukiendelea na ghafla bomu likatua......
Huu ni mwanzo...Ukweli wa aliyerusha bomu utajulikana...
Mkuu weka video tuione
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Mkuu Kilimanjaro umekula cha wapi leo
 
Man 4 M4C

Man 4 M4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
740
Likes
15
Points
35
Man 4 M4C

Man 4 M4C

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
740 15 35
Binafsi nilikuwepo mkutanoni, wanawajua waliofanya hivyo tena hawakubahatisha walitumwa walitumwa walitumwa,ndio maana taarifa ya habari ITV saa mbili usiku leo IGP, Nchimbi, Mkuu wa mkoa wa arusha kila mmoja anakurupuka kutoa tamko la kulaani na kuhaidi kuwasaka wahusika,si waanze na polisi waliokuwepo mkutanoni???? Pia Mwigulu, Nnape, Mwampamba Mtera (Makapi) wote waliwahi kutoa matamko ya ovyo ovyo kwenye mikutano yao arusha na matamko yao yanadhihirisha kilichojiri kwanini wasiwakamate??? Mbaya zaidi wao wanajua kila walichokipanga,Ipo siku Mungu ataonesha njia
 
W

Wakuti

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
379
Likes
2
Points
35
W

Wakuti

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
379 2 35
Duh sina hata la kusema maana nimeitafuta video siioni pole sana mkuu kilimanjaro
 
P

petermwapalikwa

Member
Joined
May 18, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
P

petermwapalikwa

Member
Joined May 18, 2013
53 0 0
kama huna video kwanini useme video part one?
 

Forum statistics

Threads 1,273,085
Members 490,268
Posts 30,470,810