Video: Mwanamke abakwa na kuzikwa akiwa mzima...polisi wamfukua na kukuta amekwishafariki


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,483
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,483 280






Matukio ya kikatili yameendelea kutikisa nchini Nigeria baada ya mwanamke mmoja kubakwa na kuzikwa akiwa mzima....


Taarifa toka katika mitandao ya kinigeria zinadai kuwa mwanamke huyo alibakwa na kisha wabakaji wakamfunga miguu na mikono.....

Zoezi la kumfukua likiendelea.....

Mwili wa dada huyo ukifukuliwa

Mwili umekwisha fukuliwa, bahati mbaya dada huyo amekwisha fariki....
Baada ya kumfunga,Mashetani hao walichimba shimbo porini walikotekeleza unyama huo na kisha kumzika akiwa hai ili kuficha ushahidi.....

Jeshi la polisi nchini humo lilifanikiwa kuipata habari hiyo masaa 12 baada ya mwanamke huyo kuzikwa akiwa hai....

Zoezi la kumfukua dada huyo lilianza, lakini bahati mbaya dada huyo alikuwa amekwisha fariki

.KAMA HUNA MOYO WA KIJASIRI USIANGALIE


Ifuatayo ni video ya tukio hilo Bonyeza hapa

http://www.mpekuzihuru.com/2013/06/video-mwanamke-abakwa-na-kuzikwa-akiwa.html


 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Likes
81
Points
145
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 81 145
daaah! so so so sad!!!hivi wanaume wengine laana kweli kweli!!! so wicked generation.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,789
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,789 280
So much for ukatili kwa wanawake. Wamelaanika hao!
 
ilu

ilu

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
839
Likes
408
Points
80
Age
41
ilu

ilu

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
839 408 80
Yaani huu ukatili mkubwa. Upumzike kwa Amani dada.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,789
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,789 280
Wala asipumzike. She should haunt each one hadi wawe machizi wajitese weeeh ila wasife ili waonje dunia!
Yaani huu ukatili mkubwa. Upumzike kwa Amani dada.
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
10
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 10 0
yaani hadi machozi yananitoka jamani, adhabu ya Mungu kali inakuja juu yao, tena pole pole na wanadamu wakiona na kushuhudia
 
awp

awp

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
1,714
Likes
10
Points
135
awp

awp

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
1,714 10 135
picha zinatia huruma sana, video haionekani
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Watu kama hao adhabu yao,unawafunga kwenye mti halafu watu maarufu kwa kulenga mishale wanaletwa,anaangukiwa na mvua ya mishale anakuwa kama kale ka-mnyama "porcupine" .Hii midude inaudhi sana.Pumzika kwa amani Dada yetu.
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,417
Likes
102
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,417 102 160
Inasikitisha sana ila damu ya huyu dada itafuata mmoja baada ya mwingine tena muda si mrefu.
 
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,366
Likes
1,045
Points
280
Age
32
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,366 1,045 280
Dunia inaelekea ukingoni aisee..inatisha!
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,271
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,271 280
alipata mateso makali sana
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,419
Likes
7,508
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,419 7,508 280
Mbaya sana
ni ukatili wa hali ya juu.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
hii ni udhalilishaji nani kawaambia wampige picha shit
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
Jamani... Hivi binaadam inakuaje Unakua na roho mbaya kwa binadam mwenzako. Looh Mungu awashinde na wao waonje uchungu kuliko walompa mwenzao
 

Forum statistics

Threads 1,272,349
Members 489,924
Posts 30,448,232