Video: Mtu mweusi maskini akipata hela nyingi anakuwa limbukeni

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,578
2,000
Inakuwaje wanaJF!

Ni ulimbukeni kujirokodi ama kupost I na mihela mingi. It is a very sad display and lack of humanity and dignity.

 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
10,232
2,000
Sawa mkuu tunamtakia kila la heri japo ajavunja sheria yeyote. Lakini kuna kitu Inaitwa self esteem 'staha'. Anachofanya kwenye iyo video siyo sawa.
Ktk mbo ya kiroho hiyo video inaqeza kuwa inaeleza mengi sie twaiona ya kawaida kumbe mwenzetu yupo ananuia kwa njia ya kujificha chini ya mwamvuli wa kurusharusha pesa.

Fuatilia maneno anayosema.... Kila anaporusha noti hewani
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,578
2,000
Ktk mbo ya kiroho hiyo video inaqeza kuwa inaeleza mengi sie twaiona ya kawaida kumbe mwenzetu yupo ananuia kwa njia ya kujificha chini ya mwamvuli wa kurusharusha pesa.

Fuatilia maneno anayosema.... Kila anaporusha noti hewani
Kwenye sekunde ya 00:07 nimecheka Anasema big muscle men mutherf..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom