Video: Mhe Zitto Kabwe akisoma ripoti ya kamati ya kudumu ya Bunge ya hesabu za serikali (PAC)


The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,278
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,278 1,254 280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,812
Likes
707
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,812 707 280
huyu hata facebook nilisha mblock,msaliti na mchawi mkubwa.
Na akitaka ajue aitishe mkutano ndo atajua amekwisha
 
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
494
Likes
41
Points
45
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
494 41 45
Huyu jamaa ni kama mchawi tu hata siwezi kuangalia maana naona amebeba mabaya yote ya dunia hii...very foolish person!
Tatizo lenu mmekunywa maji ya bendera hamkubali ukweli,angekuwa zitto mchaga basi wote mngemuunga mkono,lkn kwa vile mwenyekiti wenu hataki kuachia kiti na kumsingizia uongo zitoo ndio wajinga wooote mnafuata mkumbo,angalieni uhalisia ulivyo,angalieni zitto alitaka kufanya nini na angalieni mboe alifanya nini ndio muhukumu zitto,lkn kwa hili litawakosti na chadema imekwisha,msijidanganye mkajiona kaskazini mpo wengi mkadhani na mikoa mengine mpo hvyo,hicho bado kitabaki kuwa chama cha ukoo na marafiki tu
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Hii inafaa iwekwe hapa hapa jf

 
Last edited by a moderator:
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
494
Likes
41
Points
45
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
494 41 45
huyu hata facebook nilisha mblock,msaliti na mchawi mkubwa.
Na akitaka ajue aitishe mkutano ndo atajua amekwisha
Usijidanganye wewe zitto hamumuwezi,na huo mkutano labda ufanywe kilimanjaro lkn mikoani zitoo anasapotiwa tu,chadema chama cha ukoo tu mmekwisha.
RIP CHADEMA:thumbdown:
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,278
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,278 1,254 280
,msijidanganye mkajiona kaskazini mpo wengi mkadhani na mikoa mengine mpo hvyo,hicho bado kitabaki kuwa chama cha ukoo na marafiki tu
Umeambiwa mimi natoka kaskazini.
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
huyu hata facebook nilisha mblock,msaliti na mchawi mkubwa.
Na akitaka ajue aitishe mkutano ndo atajua amekwisha
Fikra pevu za Mh. ZZK zitaedelea kung'ara licha ya kuandamwa na wana saccos CDM!
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,998
Likes
4,508
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,998 4,508 280
“Sasa unaachaje kumsikiliza huyu na ukamsikiliza zaidi mtu ambaye hana sifa za kimageuzi katika ngazi ya kitaifa? Wanaozua tuhuma dhidi ya wenzao hawana hata miaka mitano ndani ya chama?
“Labda nikupe mfano mzuri. Hivi unategemea leo, CCM kwa mfano, eti akina Richard Tambwe Hizza, waanzishe mkakati wa kumng’oa kwenye chama mtu kama Kingunge Ngombale Mwiru kwa madai ni msaliti? Haya mambo yako CHADEMA tu,” alisema mwanasiasa huyo
 

Forum statistics

Threads 1,261,946
Members 485,429
Posts 30,110,269