Video: Mbowe atikisa Vwawa , wananchi wamshitukia akiwa kwenye gari , Kijiji kizima chalipuka kwa shangwe !

magia

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,251
Points
2,000

magia

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,251 2,000
Munazidi kuwapoteza kiukweli wapiga kura munabaki na matapu tapu mpaka imefika mahala jafo anatuma maombi ya kutumika ubabe wa kulazimisha raia kujiandikisha kana kwamba ni wajibu nasio halali!!!!
Kwani hao wapiga kura si wanachagua mgombea wanaemtaka? Kwako ni kwaajili ya chadema tu CCM hawawahusu? Au CCM tayari wana kurazao zimesha pigwa zipo kwenye mabox mnasubiri kuingizwa Sikh ya uchaguzi ndiyo maana wapiga kura wote wanaonekana ni wa Chadema
 

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
6,014
Points
1,995

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
6,014 1,995
Kwani hao wapiga kura si wanachagua mgombea wanaemtaka? Kwako ni kwaajili ya chadema tu CCM hawawahusu? Au CCM tayari wana kurazao zimesha pigwa zipo kwenye mabox mnasubiri kuingizwa Sikh ya uchaguzi ndiyo maana wapiga kura wote wanaonekana ni wa Chadema
Asikuambie mtu hii serikali ya ccm bado ina wasi wasi na haijiamini mpaka leo sijui kwa nini ngoja tuone mwakani itakuwaje watakuja na ngojera gani maana kauli mbiu ni itakuwa #Chaguatabuaunafuu
 

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
4,330
Points
2,000

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
4,330 2,000
Asikuambie mtu hii serikali ya ccm bado ina wasi wasi na haijiamini mpaka leo sijui kwa nini ngoja tuone mwakani itakuwaje watakuja na ngojera gani maana kauli mbiu ni itakuwa #Chaguatabuaunafuu
Ingekuwa haijiamini ingechagua watu wa kujiandikisha. Kwanza hii kubembelezwa ni uungwana tu wa rais. Miaka ya nyuma mwanaccm mmoja alikuwa na uwezo wa kujiandikisha hata mara tano na anapiga kura.
Mkipewa fursa mnaongea, mkinyimwa fursa mnaongea.
Wingi wa kura unatoa nafasi ya watu kujitafakari wamekosea wapi hata wakichakachua lakini ukweli unabaki kuwa hatukubaliki hapa. Mkiacha wengine wakichagua hata kumi na wakichagua ccm itaonekana wazi kuwa tunakubalika hapa isipokuwa wapiga kura ndio wachache. Tatizo la nyumbu ni kutotumia akili.
 

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
17,527
Points
2,000

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
17,527 2,000
Ingekuwa haijiamini ingechagua watu wa kujiandikisha. Kwanza hii kubembelezwa ni uungwana tu wa rais. Miaka ya nyuma mwanaccm mmoja alikuwa na uwezo wa kujiandikisha hata mara tano na anapiga kura.
Mkipewa fursa mnaongea, mkinyimwa fursa mnaongea.
Wingi wa kura unatoa nafasi ya watu kujitafakari wamekosea wapi hata wakichakachua lakini ukweli unabaki kuwa hatukubaliki hapa. Mkiacha wengine wakichagua hata kumi na wakichagua ccm itaonekana wazi kuwa tunakubalika hapa isipokuwa wapiga kura ndio wachache. Tatizo la nyumbu ni kutotumia akili.
Sasa mnalamika nini?

Nendeni wana CCM mkajiandikishe kwa wingi,saa 12 asubuhi ushindi ni wenu.
 

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
3,062
Points
2,000

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
3,062 2,000
Tobaaaa, baadae utasikia wananchi walinisimamisha wakaniomba nisiachie uenyekiti wa chama wana imani sana na mimi. Na mimi nimetafakari sana nimeona nisiwavunje moyo ntaendelea kuwa mwenyekiti
 

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
8,038
Points
2,000

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
8,038 2,000
Ingekuwa haijiamini ingechagua watu wa kujiandikisha. Kwanza hii kubembelezwa ni uungwana tu wa rais. Miaka ya nyuma mwanaccm mmoja alikuwa na uwezo wa kujiandikisha hata mara tano na anapiga kura.
Mkipewa fursa mnaongea, mkinyimwa fursa mnaongea.
Wingi wa kura unatoa nafasi ya watu kujitafakari wamekosea wapi hata wakichakachua lakini ukweli unabaki kuwa hatukubaliki hapa. Mkiacha wengine wakichagua hata kumi na wakichagua ccm itaonekana wazi kuwa tunakubalika hapa isipokuwa wapiga kura ndio wachache. Tatizo la nyumbu ni kutotumia akili.
wananchi wamechoka sana na hii electoral system na mfuko mzima siasa za vyama vingi. Uchaguzi si jambo la muhimu tena sababu maelekezo ya uongozi yana upendeleo wa wazi kwa CCM. Watanzania si wajinga sana na wanajua wanachokitaka.
Ukweli kama ni kulalamikia upendeleo watu wamelalamika sana kwahiyo wasipojitokeza kujiandikisha na hatimaye kupiga kura hawatalalamika zaidi ya ilivyo sasa!
 

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,708
Points
2,000

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,708 2,000
Walijuaje yupo katika gari ,kwahiyo wakajiandaa kumrekodi ,haya ndio maswali wangejiuliza watu wa chadema kama ingekua ni kiongozi wa CCM
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
4,968
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
4,968 2,000
Kwani hao wapiga kura si wanachagua mgombea wanaemtaka? Kwako ni kwaajili ya chadema tu CCM hawawahusu? Au CCM tayari wana kurazao zimesha pigwa zipo kwenye mabox mnasubiri kuingizwa Sikh ya uchaguzi ndiyo maana wapiga kura wote wanaonekana ni wa Chadema
Kura yako siyo haki yako, ni haki ya CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,344,382
Members 515,453
Posts 32,818,678
Top