Video: Mawakili waishangaa Polisi kwa Lissu na dereva wake kutohojiwa; wadai wanaweza kuhojiwa hata kwa kutumia teknolojia ya mawasiliano


mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,456
Likes
1,563
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,456 1,563 280
Povu na kiwewe chote hiki ni cha watu wenye uhakika wa kubaki madarakani kwa .muda wote huo ulioutaja?

Mko hapo kwa msaada wa dola na ndio maana mmekuja na sheria za hovyo hovyo kutaka kudhibiti upinzani baada ya kuona hata dola kuna wakati haitakuwa na uwezo wa kuendelea kuwabeba.
Mtakalia majungu tu miaka yote npaka mzeeke, mkizidi sana mnasukumwa nyuma ya nondo kame ze chair of all times Mbowe
 
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,705
Likes
2,121
Points
280
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,705 2,121 280
Sijawahi ona au sikia mtu anahojiwa kienyeji namna hii.
Umapomuhoji mtu, physical presence, kuongea nae face to face na kumsikia hata anavyovuta pumzi ni muhimu zaidi. Kwenye video conference au njia nyingine hupati true coorperation.
Basi mfuate ukamhoji.... tatizo wanalazimisha wakamuhoji "gizani"

Lengo ni Nini?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,215
Likes
72,633
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,215 72,633 280
Mtakalia majungu tu miaka yote npaka mzeeke, mkizidi sana mnasukumwa nyuma ya nondo kame ze chair of all times Mbowe
Majambazi na mauji yanajulikana na ipo siku yatawajibika kwa ushetani wao.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,409
Likes
1,712
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,409 1,712 280
Mtasubiri miaka 4000 hilo halitatokea pamoja na njama zenu za kwenda msituni. Madaraka anapanga mwenyezi Mungu.
madaraka Mungu hupanga lakini akiona kichaa anapeleka nchi kubovu anarudisha kwa wenye heri washamba wafisadi wakubwa nyie mupangiwe na Mungu nchi munaiba hadi trillioni 2.4
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,215
Likes
72,633
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,215 72,633 280
madaraka Mungu hupanga lakini akiona kichaa anapeleka nchi kubovu anarudisha kwa wenye heri washamba wafisadi wakubwa nyie mupangiwe na Mungu nchi munaiba hadi trillioni 2.4
Yamelaniwa hayo majitu mbinguni na duniani.
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,386
Likes
4,654
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,386 4,654 280
Sijawahi ona au sikia mtu anahojiwa kienyeji namna hii.
Umapomuhoji mtu, physical presence, kuongea nae face to face na kumsikia hata anavyovuta pumzi ni muhimu zaidi. Kwenye video conference au njia nyingine hupati true coorperation.
Wenzio wameweka vifungu hapo we unacheza kidali po!
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,386
Likes
4,654
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,386 4,654 280
Kwa nini mnamficha dereva na kafikaje belgium bila passport ya tz?
Kumficha dereva si kosa hilo? Kama ni kosa wasilianeni na ubalozi wa Ubelgiji hapa nchini taratibu zifanywe akamatwe. Au na hapo kuna tatizo tena?!
 
jogoo_dume

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,983
Likes
1,438
Points
280
jogoo_dume

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,983 1,438 280
Kumficha dereva si kosa hilo? Kama ni kosa wasilianeni na ubalozi wa Ubelgiji hapa nchini taratibu zifanywe akamatwe. Au na hapo kuna tatizo tena?!
Sio mtuhumiwa, ni shahidi. Kwa nini yeye anajichukulia kama mtuhumiwa?
 
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,880
Likes
2,405
Points
280
mwanadome

mwanadome

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,880 2,405 280
ndio maana visingizio haviwaishii.
nakumbuka ile kesi ya balozi wa tanziani italy mashahidi walihojiwa kwa njia ya mtandao hukohuko waliko na mambo yakaenda poa tuu.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,215
Likes
72,633
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,215 72,633 280
Kumficha dereva si kosa hilo? Kama ni kosa wasilianeni na ubalozi wa Ubelgiji hapa nchini taratibu zifanywe akamatwe. Au na hapo kuna tatizo tena?!
Hawezi kujibu hilo swali mkuu!
 
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
1,617
Likes
1,541
Points
280
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
1,617 1,541 280
Kwa nini mnamficha dereva na kafikaje belgium bila passport ya tz?
Wewe mtetea acha kuuliza maswali ya kijinga ya kuiaibisha serikali na mamlaka zake. Kwahiyo unataka kuonesha kuwa chadema ina nguvu zaidi ya serikali? Why run your mouth like a rodent?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,456
Likes
1,563
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,456 1,563 280
madaraka Mungu hupanga lakini akiona kichaa anapeleka nchi kubovu anarudisha kwa wenye heri washamba wafisadi wakubwa nyie mupangiwe na Mungu nchi munaiba hadi trillioni 2.4
Mungu hadhihakiwi jombaa be careful
 
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
998
Likes
791
Points
280
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2017
998 791 280
Sijawahi ona au sikia mtu anahojiwa kienyeji namna hii.
Umapomuhoji mtu, physical presence, kuongea nae face to face na kumsikia hata anavyovuta pumzi ni muhimu zaidi. Kwenye video conference au njia nyingine hupati true coorperation.
sheria inaruhusu pilisiccm wawafuate waliko kuwahoji wanahanya nini
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,439
Likes
1,972
Points
280
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,439 1,972 280
kama bbc, dw waliweza kumhoji akiwa Hosp. Kwanini jeshi lilishindwa kwenda kumhoji?? Miezi minne Kenya unashindwa kwenda kumhoji kweli? Kabla ya hats kuhoji zile kamera zilienda wapi? Kwanini walinzi walokuwa zamu hatusikii kama wamehojiwa labda wangesema Fulani alituambia tutoke kidogo wafanye asesinesheni hahahaa...tunawauaji wajinga asee lazima fom foo walizungusha hasa plana
 

Forum statistics

Threads 1,262,079
Members 485,449
Posts 30,112,461