Video: Mashabiki wadai pesa zao baada ya alikiba kushindwa kufanya show Dodoma

SniperBoi

JF-Expert Member
Feb 3, 2016
1,103
2,000

Mwanamuziki alikiba ashindwa kutumbuiza katika tamasha la muziki, Dodoma Disemba 25 baada ya kufika kwa kuchelewa akitokea Nairobi.
 

unanitaka

JF-Expert Member
Oct 7, 2014
2,178
2,000
Haters mnajitahid sana kuleta mada za kumchafua but as usual the King will always put u on shame.
 

makilo

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
1,667
2,000
Kiba Hana mashabiki,isipokuwa wale wanaozichukia juhudi binafsi za diamondi ndio wanajidai vishabiki vyake.
Kwa ka ukumbi kama hako ka vikao vya harusi atakuwa amelipwa c juu ya million 2 mpaka 3 hivi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom