Video: Maalim Seif: Prof.Lipumba aseme ukweli kilichomtoa CUF.


magode

magode

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Messages
1,824
Likes
1,892
Points
280
Age
50
magode

magode

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2014
1,824 1,892 280
Wanajamvi
Salaam. Maalim Seif amemshangaa Prof.Lipumba kuacha kueleza sababu zilizomfanya aondoke CUF,badala yake ameanza kudanganya na kutafuta sababu za uongo.

My take: Hii tabia ya ubaguzi aliyoianzisha prof.haipaswi kufumbiwa macho. Cuf ina wanachama bara na visiwani aache kukigawa chama vipande vipande.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,093
Likes
18,561
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,093 18,561 280
Prof Lipumba hayupo peke yake katika huu mpango mchafu wa kuisambaratisha CUF.

Anasaidiwa na watawala na wanaona hii ndio namna pekee ya kukivunja nguvu hiki Chama na Maalim Seif binafsi, kwenye kudai ushindi waliopokwa wa Uchaguzi wa Oktoba 25, 2015.

Kwaiyo chokochoko zote hizo ni kukipoteza chama na Maalim Seif mwelekeo wa kwenye ajenda ya kudai HAKI yao kufuatia udhalimu uliofanywa na Jecha kwenye Uchaguzi huo.

Ila yote haya yana mwisho wake.

Na kwenye hili Msajili wa vyama Jaji Mutungi hutabaki salama.
 
LUKAZA

LUKAZA

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
137
Likes
55
Points
45
LUKAZA

LUKAZA

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
137 55 45
Seifu unakosea swala la kuwagawa watu si sifa ya Lipumba bali hii ni Sifa yako Ndani ya chama umetengeza Makundi kwa ubaguzi wa eneo ukaamua kutengeneza sera ya Upemba ndio wanahaki miliki ya uwongozi hadi Leo watu wa CUF wenye asili ya Unguja hawana nyazifa ya juu ulimuweka Bab Duni sasa umeshamuundia mpango hawezi kuwa kiongozi tena kwa mujibu wa katiba ya chama pia sasa nani Mbaguzi? Mimi naona maneno ya DK Salmini Amour hayakudondoka chini "Alisema kuwa Seifu akenda Pemba anasema wapemba nao zamu yao kuwa Rais wa Zanzibar akija Unguja anasema kuwa CCM ni chama cha Makafiri " Ukweli kuwa Seifu hoja ya Ubaguzi wewe ni no 1 ila imani yangu Mungu atakulipa hapa hapa tu na hayo sasa yanaanza tu
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,877
Likes
16,957
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,877 16,957 280
Sasa kama Malim Seif anafahamu sababu zilizomfanya Prof. lipumba kutaka kujitoa CUF si atuambie.

Yaani wewe umemuona mwizi anaiba halafu badala ya kusema huyu fulani nilimuona akiiba badala yake unatuambia aliyeiba aseme.

Mbaya zaidi, huyu Maalim Seif kila mara anadai Zanzibar lazima iwe huru au hafahamu kuwa maneno hayo yanawagawa Watanzania Bara na Tanzania Visiwani?

Ama kweli Nyani haoni...
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Profesa Lipumba inabidi ajitathmini kujua aina ya mtu anayetaka kupambana nae.Mpaka sasa mwenzake yupo pamoja na wabunge wengi pamaoja na Baraza la Wadhamini.
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,877
Likes
16,957
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,877 16,957 280
Seifu unakosea swala la kuwagawa watu si sifa ya Lipumba bali hii ni Sifa yako Ndani ya chama umetengeza Makundi kwa ubaguzi wa eneo ukaamua kutengeneza sera ya Upemba ndio wanahaki miliki ya uwongozi hadi Leo watu wa CUF wenye asili ya Unguja hawana nyazifa ya juu ulimuweka Bab Duni sasa umeshamuundia mpango hawezi kuwa kiongozi tena kwa mujibu wa katiba ya chama pia sasa nani Mbaguzi? Mimi naona maneno ya DK Salmini Amour hayakudondoka chini "Alisema kuwa Seifu akenda Pemba anasema wapemba nao zamu yao kuwa Rais wa Zanzibar akija Unguja anasema kuwa CCM ni chama cha Makafiri " Ukweli kuwa Seifu hoja ya Ubaguzi wewe ni no 1 ila imani yangu Mungu atakulipa hapa hapa tu na hayo sasa yanaanza tu
Maalim Seif ni kati ya wanasiasa vigeugeu na nyoka ambao ni hatari sana kwa ustawi wa jamii yoyote.

Inapata madaraka kwa njia ya ujanja ujanja ya kuwagawa wananchi.

Ukizisikiliza hotuba zake unaweza kupata mshangao kutokana na mauthui yake kwa jamii.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Seifu unakosea swala la kuwagawa watu si sifa ya Lipumba bali hii ni Sifa yako Ndani ya chama umetengeza Makundi kwa ubaguzi wa eneo ukaamua kutengeneza sera ya Upemba ndio wanahaki miliki ya uwongozi hadi Leo watu wa CUF wenye asili ya Unguja hawana nyazifa ya juu ulimuweka Bab Duni sasa umeshamuundia mpango hawezi kuwa kiongozi tena kwa mujibu wa katiba ya chama pia sasa nani Mbaguzi? Mimi naona maneno ya DK Salmini Amour hayakudondoka chini "Alisema kuwa Seifu akenda Pemba anasema wapemba nao zamu yao kuwa Rais wa Zanzibar akija Unguja anasema kuwa CCM ni chama cha Makafiri " Ukweli kuwa Seifu hoja ya Ubaguzi wewe ni no 1 ila imani yangu Mungu atakulipa hapa hapa tu na hayo sasa yanaanza tu
Ila Jamaa ni Mpambanaji.Kwa nchi za kiafrika ukiona mtu kadumu muda mrefu katika siasa za upinzani ujue huyo Dume la Mbegu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,085
Likes
55,448
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,085 55,448 280
Maalim Seif ni kati ya wanasiasa vigeugeu na nyoka ambao ni hatari sana kwa ustawi wa jamii yoyote.

Inapata madaraka kwa njia ya ujanja ujanja ya kuwagawa wananchi.

Ukizisikiliza hotuba zake unaweza kupata mshangao kutokana na mauthui yake kwa jamii.
Heshima ya Maalim seif ndani na nje ya nchi hakuna mwanaccm wa sasa hata mmoja anayeifikia hata nusu , hii ni kuanzia kwa mwenyekiti wa Taifa hadi wewe mjumbe wa shina .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,085
Likes
55,448
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,085 55,448 280
Ila Jamaa ni Mpambanaji.Kwa nchi za kiafrika ukiona mtu kadumu muda mrefu katika siasa za upinzani ujue huyo Dume la Mbegu.
Si bure mkuu , ni kwa vile 85% ya wazanzibar wanamuunga mkono .
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Ni ngumu sana kwa Prof Lipumba kumzidi Maalimu Seif kwa hoja.Maalimu Seif ni mtu aliyedumu kwenye siasa kwa muda mrefu na ameshashika nyadhifa mbalimbali serikalini ikiwemo Waziri Kiongozi na Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar.Maalim Seif anaijua Siasa na Siasa inamjua.
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,877
Likes
16,957
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,877 16,957 280
Heshima ya Maalim seif ndani na nje ya nchi hakuna mwanaccm wa sasa hata mmoja anayeifikia hata nusu , hii ni kuanzia kwa mwenyekiti wa Taifa hadi wewe mjumbe wa shina .
Kama ni suala la heshima hata Adolf Hitler anaheshimika sana!
 
M

mbagokizega

Senior Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
111
Likes
295
Points
80
Age
49
M

mbagokizega

Senior Member
Joined Oct 22, 2016
111 295 80
aaache propaganda kama angekuwa na la ziada kumhusu profesa lipumba asingenyamaza na kumtaka yeye mwenyewe aseme.
 
M

Mahmoud Qaasim

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
923
Likes
249
Points
60
M

Mahmoud Qaasim

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
923 249 60
Ni ngumu sana kwa Prof Lipumba kumzidi Maalimu Seif kwa hoja.Maalimu Seif ni mtu aliyedumu kwenye siasa kwa muda mrefu na ameshashika nyadhifa mbalimbali serikalini ikiwemo Waziri Kiongozi na Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar.Maalim Seif anaijua Siasa na Siasa inamjua.
Bora Malim Seif akae na Prof. Lipumba waweke tofauti zao kando wakijenge chama, mimi naamini CUF walikosea kutokukaa na kujadili barua ya kujiuzulu ya Profesa kama katiba ya CUF inavyotaka. wangekuwa wameshamuondoa siku nyingi, hawakufanya hivyo sasa hakuna namna zaidi ya kukubaliana tu, maana katiba iko wazi hapo, hizo nyingine ni porojo na hazina faida ila hasara tupu.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Bora Malim Seif akae na Prof. Lipumba waweke tofauti zao kando wakijenge chama, mimi naamini CUF walikosea kutokukaa na kujadili barua ya kujiuzulu ya Profesa kama katiba ya CUF inavyotaka. wangekuwa wameshamuondoa siku nyingi, hawakufanya hivyo sasa hakuna namna zaidi ya kukubaliana tu, maana katiba iko wazi hapo, hizo nyingine ni porojo na hazina faida ila hasara tupu.
Lipumbu alishafukuzwa uanachama.Aombe kwanza uanachama ndio hoja zingine zifuate.
 
M

Mahmoud Qaasim

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
923
Likes
249
Points
60
M

Mahmoud Qaasim

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
923 249 60
Lipumbu alishafukuzwa uanachama.Aombe kwanza uanachama ndio hoja zingine zifuate.
Kikao halali kulivunjika kikao batili kikaa Zenji sasa sijui wapi utathibitisha kufutwa kwake uanachama?
 
LUKAZA

LUKAZA

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
137
Likes
55
Points
45
LUKAZA

LUKAZA

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
137 55 45
Ni ngumu sana kwa Prof Lipumba kumzidi Maalimu Seif kwa hoja.Maalimu Seif ni mtu aliyedumu kwenye siasa kwa muda mrefu na ameshashika nyadhifa mbalimbali serikalini ikiwemo Waziri Kiongozi na Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar.Maalim Seif anaijua Siasa na Siasa inamjua.
Angekiwa anaijuwa siasa ya Znz asingeshindwa kusalimoana na Mh Rais Shein kama kweli siasa imo ndani ua Damu kama anhekuwa anaijuwa siasa asinge wambie wananchi pemba wawachukie na wasiwape huduma wana ccm halikadhalika asingetoka kupita kuporoja kwa kuwambia wananchi kuwa wa pemba watoke wapige honi za magari barabarani kiukweli seif ni shetani si mwanasiasa Mzimu wa Hamad Rashidi unamtesa huyu Nduli
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708