VIDEO: Kwa nini wazungu hawajui kutingisha viuno vyao??


A

Ack

Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
82
Likes
68
Points
25
Age
48
A

Ack

Member
Joined Dec 21, 2016
82 68 25
kiukweli wazungu ni mizigo katika swala la kutikisha mauno yao, huwa nahisi hata ukimpeleka kunako 6x6 atakukingia tu. Nimeamini baada ya kuona jamaa likizungusha kama demu wa kizaramo wakati mademu wa kizungu wanahangaika na kutikisa miili yao.

Hii video inaonyesha kundi la wanawake wakifundishwa kutingisha makalio yao, sasa naona jamaa limewafunika hahahaaaaaaaaaa

jionee mwenyewe.

 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,683
Likes
7,749
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,683 7,749 280
unamjua kelly divine wew
 
Asiejulikana

Asiejulikana

Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
10
Likes
4
Points
5
Asiejulikana

Asiejulikana

Member
Joined Sep 10, 2017
10 4 5
Tanzania ya viwanda...inataka wahandisi kama ww....utajenga viuno vizuri sana
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,172
Likes
4,497
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,172 4,497 280
Hilo jamaa ni Bwabwa 100%
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,005
Likes
3,330
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,005 3,330 280
Wao wanatingisha midomo
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
kiukweli wazungu ni mizigo katika swala la kutikisha mauno yao, huwa nahisi hata ukimpeleka kunako 6x6 atakukingia tu. Nimeamini baada ya kuona jamaa likizungusha kama demu wa kizaramo wakati mademu wa kizungu wanahangaika na kutikisa miili yao.

Hii video inaonyesha kundi la wanawake wakifundishwa kutingisha makalio yao, sasa naona jamaa limewafunika hahahaaaaaaaaaa

jionee mwenyewe.

unamsifia mwanaume kutingisha Kiuno!?

sisi kwetu tunatingisha shingo na kichwa tu, huku tukiwa na panga/sime kiunoni, najua umenielewa
 
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Messages
774
Likes
478
Points
80
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2017
774 478 80
DUUUUUU JAMAAAA LAZIMA SHEMALE HILO,
 
Sopa de pollo

Sopa de pollo

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
471
Likes
413
Points
80
Age
48
Sopa de pollo

Sopa de pollo

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
471 413 80
Hivi hiyo ndo ile miuno feni?
 

Forum statistics

Threads 1,237,936
Members 475,774
Posts 29,307,130