VIDEO: Kuelekea game ya Stars Vs Algeria. NGOMA Kali Sana ya kuhamasisha Stars ishinde yaachiwa. Ina sekunde 8 tu lakini ni deadly.

herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
2,169
Points
2,000
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
2,169 2,000
Wakuu, hii ni ngoma iliyoachiwa ili kuhamasisha ushindi wa Taifa Staa. Ni bonge la kolabo Kati ya deadly MCs wawili, Lil Bashy akichana na Mr Stick akishusha chorus ya nguvu. Jioonee mwenyewe
 

Attachments:

NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,722
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,722 2,000
Wangemuweka Na konda boy
 
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,383
Points
2,000
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,383 2,000
Stars anakufa tena kwa goli 3+
 
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
2,169
Points
2,000
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
2,169 2,000
Hatimaye imesaidia tusipigwe 7-0
 
miss esterosey

miss esterosey

Member
Joined
Sep 25, 2018
Messages
56
Points
125
miss esterosey

miss esterosey

Member
Joined Sep 25, 2018
56 125
Wakuu, hii ni ngoma iliyoachiwa ili kuhamasisha ushindi wa Taifa Staa. Ni bonge la kolabo Kati ya deadly MCs wawili, Lil Bashy akichana na Mr Stick akishusha chorus ya nguvu. Jioonee mwenyewe
mecheka tz tuna nini lakin?
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
308
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
308 250
Wakuu, hii ni ngoma iliyoachiwa ili kuhamasisha ushindi wa Taifa Staa. Ni bonge la kolabo Kati ya deadly MCs wawili, Lil Bashy akichana na Mr Stick akishusha chorus ya nguvu. Jioonee mwenyewe
Hahahahahahahahahahaa Tanzania ni kiboko!!!
 

Forum statistics

Threads 1,315,687
Members 505,368
Posts 31,867,125
Top