Video: Kova azungumzia sakata la Jerry Muro


babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=cl2Ow-Goxvc[/ame]
haya sheshe ndo hilo,na jamaa kakutwa na pingu na bastola risiti hana,watu wengine unawaona kama watiifu kumbe ni majambazi na waporaji,sasa hii unaweza sema polisi walimbambikia lakini inaonekana jamaa nae kabugi mahali,naona polisi wameamua tu kumshtua kama anajisahau kama na yéye mchafu vilevile.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
mmmh , naam.
 
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
487
Likes
3
Points
35
K

Kwayu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
487 3 35
amesemaje jamani.mtujuze na sie
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Naombeni msaada wa kuweka hilo sakata kwa maandishi tafadhali siwezi kudownload.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
6,905
Likes
8,666
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
6,905 8,666 280
Mimi naona kitu kama kilivyo hapo juu. Kulikoni?
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Mimi nimefanikiwa kuziona lakini zinamix kidogo mlolongo wake, actually jamaa wameshilia ishu ya pingu na jerry ameimbiwa apeleke risiti na polisi wanaruka kuwa haina connection na hilo
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
haya sheshe ndo hilo,na jamaa kakutwa na pingu na bastola risiti hana,watu wengine unawaona kama watiifu kumbe ni majambazi na waporaji,sasa hii unaweza sema polisi walimbambikia lakini inaonekana jamaa nae kabugi mahali,naona polisi wameamua tu kumshtua kama anajisahau kama na yéye mchafu vilevile.
Temea mate chini, police watanzania wanabambikiza vijana wetu baghi kila siku mitaani sembuse bastola na pingu, weeh acha bana.

Kaulizie kule Moshi walimfanya nini Imrani KOMBE....ACHA KABISA
 
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
129
Likes
3
Points
35
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
129 3 35
NO COMMENT! Unapoingia katika vita dhidi ya ufisadi, inatakiwa ujichunge sana ili wabaya wako wasichukue point. Nadhani jamaa alifikiri TZ ni nchi ya walokole.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
Temea mate chini, police watanzania wanabambikiza vijana wetu baghi kila siku mitaani sembuse bastola na pingu, weeh acha bana.

Kaulizie kule Moshi walimfanya nini Imrani KOMBE....ACHA KABISA
Najua kuhusu hilo lakini sikiliza maelezo kova aliyotoa hivyo vitu kakutwa navyo na kakiri ni vyake,sio kilakitu unangangania polisi kubambikia sikiliza tena kova anasema nini sio unakurupuka tu.na maelezo ya jamaa alieombwa rushwa nikwamba Jerry alimtisha na bastola na pingu.

Jerry mwandishi wa habari pingu na bastola vyanini, pingu haziuzwi popote bongo bastola sawa waweza sema ulinzi wake haya risiti hana na imekutwa loaded.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
40
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 40 0
Hili Jambo ni nyeti sana, sasa naanza kupata picha kama huyu jamaa anamiliki pingu na bastola ambazo bila risiti (Sasa sijui kama pingu ndiyo haina risiti au bastola au vyote hapo Kova sijampata) huenda huyu jamaa... basi niachie hapo mwenye akili atajua nataka kuongea nini?, Maana hawa jamaa huwa hawajuani ati, sasa wakigongana na mlio ukatoka kwa nguvu watu wakausikia basi wanapiganapiagana hadharani kizushi then jiii!!!!!!!!. Hashtakiwi mtu hapo "Quote" my post
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
najua kuhusu hilo lakini sikiliza maelezo kova aliyotoa hivyo vitu kakutwa navyo na kakiri ni vyake,sio kilakitu unangangania polisi kubambikia sikiliza tena kova anasema nini sio unakurupuka tu.na maelezo ya jamaa alieombwa rushwa nikwamba jerry alimtisha na bastola na pingu,jerry mwandishi wa habari pingu na bastola vyanini,pingu haziuzwi popote bongo bastola sawa waweza sema ulinzi wake haya risiti hana na imekutwa loaded.
pole, kwani asemacho polisi ni mwisho wa utetezi, ama ni sahihi.

sakata la kombe tuliambiwa na IGP kuwa alihisiwa jambazi...mmh jambazi lililoiba gari, ati polisi hawamjui mkurugenzi wa usalama.

Zombe na wenzake walituambia waliwauwa majambazi kule sinza kwenye mapambano, wakati jaji anawasubiri wauaji...polisi...Polisi hawaaminiki hata chembe, wauaji sana. wasingiziaji sana.
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,649
Likes
1,926
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,649 1,926 280
hii imekaa vibaya, nona sasa jeshi la pilisi lipo tayari kurudisha kisasi kwa jamaa, na tusipo mpigania JM anaweza akapotezwa
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Jerry -

Kama upo jamvini au una mwakilishi wako hebu tupatie the "other side of the story"
-?
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
Hivi jamani......kweli inakujia akilini mtu amakutwa na bastola iko full hana risiti alafu akaachiwa kweli kwa dhamana ya kujizamini mwenyewe???? labda hizo stori wapelekwe watoto wa chekechea hata mtua asie enda darasani hatawaelewa?????
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Hivi jamani......kweli inakujia akilini mtu amakutwa na bastola iko full hana risiti alafu akaachiwa kweli kwa dhamana ya kujizamini mwenyewe???? labda hizo stori wapelekwe watoto wa chekechea hata mtua asie enda darasani hatawaelewa?????
umefikiri kwa kina mkuu , respect kwako. kweli ukamatwe na bastola imejaa risasi na pingu....wakuache kwa dhamana , bila kulala ndani.
jamani ...hebu tufungue akili, na tufunguke akili.mbuzi huyu anataka kuuzwa ndani ya gunia.
ama kweli kua uyaone.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
pole, kwani asemacho polisi ni mwisho wa utetezi, ama ni sahihi.
sakata la kombe tuliambiwa na IGP kuwa alihisiwa jambazi...mmh jambazi lililoiba gari, ati polisi hawamjui mkurugenzi wa usalama.
Zombe na wenzake walituambia waliwauwa majambazi kule sinza kwenye mapambano, wakati jaji anawasubiri wauaji...polisi...Polisi hawaaminiki hata chembe, wauaji sana. wasingiziaji sana.
bro jerry mtu mdogo sana kufananisha na kesi ya kombe,jerry ni mwandishi wa habari kijana tu,kwa ninavyoijua bongo mimi,sawa inaweza kuwa polisi walimbambikia lakini inaonekana hata yeye alishaingia kingi mil 10 za chapchap kijana yeyote ofisi yeyote bongo haziachi mzee,haya licha ya mambo ya rushwa vitu alivyokamatwa navyo ndio msala zaidi,na sidhani kama mtu anaweza kubambikiwa kisha kutishwa asitoe ukweli hasa kwa mwandishi wa habari,anyway story yote ni kizungumkuti tu,mi nataka na yeye atoe maelezo yake tusikie,lakini kaambiwa hatakiwi kusema chochote na kakubali,ndo mana nasema kuna mahali muro atakua kakosea na ndio maana kakaa kimya atherwise tungesikia mengine kabisa.
 
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,133
Likes
1,188
Points
280
maishapopote

maishapopote

JF Gold Member
Joined May 28, 2009
2,133 1,188 280
hili jambo ni nyeti sana, sasa naanza kupata picha kama huyu jamaa anamiliki pingu na bastola ambazo bila risiti (sasa sijui kama pingu ndiyo haina risiti au bastola au vyote hapo kova sijampata) huenda huyu jamaa... Basi niachie hapo mwenye akili atajua nataka kuongea nini?, maana hawa jamaa huwa hawajuani ati, sasa wakigongana na mlio ukatoka kwa nguvu watu wakausikia basi wanapiganapiagana hadharani kizushi then jiii!!!!!!!!. Hashtakiwi mtu hapo "quote" my post
tiss (100%)
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
hii imekaa vibaya, nona sasa jeshi la pilisi lipo tayari kurudisha kisasi kwa jamaa, na tusipo mpigania JM anaweza akapotezwa
Kabisa naungan na wewe, kwanza bado najiuliza kwanini gari lake lilindwe na askari likiwa kituoni??? pili ile funguo yake mbona ilipotea ktk mazingira yasio eleweka halafu baada ya kupiga cm kwao aletewe funguo nyingine ile ikaonekana ilikwenda wapi??
Kweli polisi wamechemka wajipange upya tena
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
bro jerry mtu mdogo sana kufananisha na kesi ya kombe,jerry ni mwandishi wa habari kijana tu,kwa ninavyoijua bongo mimi,sawa inaweza kuwa polisi walimbambikia lakini inaonekana hata yeye alishaingia kingi mil 10 za chapchap kijana yeyote ofisi yeyote bongo haziachi mzee,haya licha ya mambo ya rushwa vitu alivyokamatwa navyo ndio msala zaidi,na sidhani kama mtu anaweza kubambikiwa kisha kutishwa asitoe ukweli hasa kwa mwandishi wa habari,anyway story yote ni kizungumkuti tu,mi nataka na yeye atoe maelezo yake tusikie,lakini kaambiwa hatakiwi kusema chochote na kakubali,ndo mana nasema kuna mahali muro atakua kakosea na ndio maana kakaa kimya atherwise tungesikia mengine kabisa.
anaweza kuwa na umri mdogo, lakini akatenda kuliko mizee yenye umri wa baba yake, nani kakwambia uzee ndio utenda kazi, mbona tunamjadili huyu kijana, ujue ni ICON, kumbuka Biko alikufa akiwa na miaka 35 nakumbuka, lakini anaheshimika kule kwa madiba sambamba na kina Walter Sisulu, Oliver Tambo....

Babukijana nani alikwambia polisi wanakuacha bila upelelezi ukikamatwa na silaha isiyo na maelezo wala uhalali ikiwa imejaa risasi, hapohapo ukiwa na pingu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,083
Members 461,948
Posts 28,466,414