Video: Katibu wa wazee Mzee Magoma awashukia vikali GSM

njaakalihatari

JF-Expert Member
Feb 12, 2019
1,514
2,000
Huyo mzee aloshtoa hata elfu tano kununua mchezaji au hata kuwanunulia.maji ya kunyw?
Tulia wewe hao ndo wenye team sasa, huoni anazungumza akiwa klabuni na nyuma kuna official banners za club si ndo hawahawa juzi walisema hawaingizi team uwanjan tarehe 3 mkashangilia, haiwezekani team ya wananchi ikawa mikononi mwa watu wachache, nasimama na hawa wazee.
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
9,941
2,000
Mzee kashtuka Yanga wanavyodanganywa kilasiku.
Uongo mwingine wanaodanganywa Yanga ni huu,kesi ya Morison ipo CAS,Yanga wanaonewa ndo maana wanafanya vibaya kwenye ligi,"kwa usajili huu Yanga isipochukua ubingwa niulizeni mimi"by Injinia n,k
 

njaakalihatari

JF-Expert Member
Feb 12, 2019
1,514
2,000
Mzee kashtuka Yanga wanavyodanganywa kilasiku.
Uongo mwingine wanaodanganywa Yanga ni huu,kesi ya Morison ipo CAS,Yanga wanaonewa ndo maana wanafanya vibaya kwenye ligi,"kwa usajili huu Yanga isipochukua ubingwa niulizeni mimi"by Injinia n,k
umemuona mzeee Mpili kule pembeni ? dah nawaamini sana hawa wazee haiwezekani team yao ichukuliwe na matapeli wa Gsm wao wanyamaze kimya, tuwaunge mkono wazee wa busara hawa
 

Will jr

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
2,366
2,000
Hawa wazee ni mashabiki wa Simba waliojivika uwanachama wa Yanga hawaitakii mema klabu yetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom