Uchaguzi 2020 VIDEO: Katibu wa BAVICHA na Wwenyekiti wa UVCCM wafikia muafaka na kupeana mikono baada ya mjadala mzito

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
15,454
2,000
AENDE KWENYE UKHTUBI MAANA NDICHO KIPAJI CHAKE MANENO MENGIII KWELI NA MUNGU SIJUI KWA NINI HUPANGA HILI CHUNGU HATA MTAANI KWAKO WATU WENYE MANENO MENGIII VITENDO OOOOO
Ungekuwa unamuogelea mtu mwengine ningekuelewa lkn sio huyu tunamjua vizuri anapenda sifa na kusifiwa ukimkataa LIVE kamawana KAGERA anasema kamata wanenifanyia fujoπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

kolola

JF-Expert Member
Apr 26, 2020
898
1,000
Wewe na akili yako hujui JPM ni President aende katika mdahalo na mwendawazimu Tundu Lissu, si anaweza hata kumrukia akamg’ata na meno! Acha TL afanye mdahalo na akina membe ambao ni saizi yake. Hata Prof Lipumba siyo saizi yake huyo TL. Uwe na adabu wakati mwingine
 

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
15,454
2,000
Wewe na akili yako hujui JPM ni President aende katika mdahalo na mwendawazimu Tundu Lissu, si anaweza hata kumrukia akamg’ata na meno!
Akili zako ni sawa na huyu mwenzio hata kuongea hawezi anajazba kama babaenu😎
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom