VIDEO: Jinsi Ice Cream Zinavyotengenezwa kiwandani | Bakhresa Anaweza Haya Mambo?

Traveller X

JF-Expert Member
May 2, 2017
271
500
Wadau nimeona niwaletee hii tusafishe macho kidogo,

Swali langu ni je! mzee wetu bakhresa huwa anatumia mashine kama hizi kututengenezea zile lamba lamba zetu??


Source: My youtube Chanel >>watafak
 

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,598
2,000
Itakua hujawahi ingia kiwanda chochote katika maisha yako

Mbona process za kawaida tu hizo hata viwanda vidogo viko vina automated fillers
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,587
2,000
Umenikumbusha ice cream ya maziwa ngoja nifanye mchakato....
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,468
2,000
Hebu nenda kiwandani ukafanye research na utashuhudia na kupata majibu kwa naked eyes

Nauli yako 400 au 500 tu

Sasa sisi tutajuaje
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
8,342
2,000
Ubunifu wa hali ya juu, unaowezesha uzalishaji mwingi kwa muda mfupi. Elimu yetu itukomboe nasi tubuni na kutengeneza mitambo kama hii kwenye kilimo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom