Video ikionyesha bia ya kampuni ya TBL yenye uchafu ndani

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
5,200
Points
2,000

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
5,200 2,000
Hii sio mara ya kwanza uchafu kuonekana kwenye chupa za vinywaji,

siku za nyuma humu humu ilikuja kilimanjaro ikiwa na mende ndani,

mwenyewe niliwahi kukutana na kisoda kikiwa kimekunjwa ndani ya chupa ambayo haijafunguliwa,

kuanzia hapo niliacha kunywa soda completely.
 

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,952
Points
2,000

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,952 2,000
Hii ni pesa aliyekutana na hii kitu ningemjua badala ya kupakua video ningemshauri tupate mamilioni.Nitafutieni namba zake nimshauri.
 

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,755
Points
2,000

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,755 2,000
Mimi napiga vyombo lakini sijawahi kunywa vyombo vya Serengeti/SBL,lakini vyombo vya TBL hata nikikuta chura ndani ya Chupa,chura anakuwa kitafunio/kaa kimya mtoto wa Mama/kula kulala hujui hata bei ya bear,mpaka uvizie baba yako akienda kukojoa ndipo uvizie alioiachia kwenye gras.
 

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
13,202
Points
2,000

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
13,202 2,000
Mimi napiga vyombo lakini sijawahi kunywa vyombo vya Serengeti/SBL,lakini vyombo vya TBL hata nikikuta chura ndani ya Chupa,chura anakuwa kitafunio/kaa kimya mtoto wa Mama/kula kulala hujui hata bei ya bear,mpaka uvizie baba yako akienda kukojoa ndipo uvizie alioiachia kwenye gras.

😆
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
3,565
Points
2,000

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
3,565 2,000
sishauri sana watu kunywa soda kwa style ya Tarumbeta

pendelea kutumia Glass itakusaidia kuona nini kipo ndani ya kinywaji chako

Nilishakutana na mirinda ina uchafu aseee nilihisi naona vibaya,ilibidi nitoe soda zote kwenye friji

Nikague moja baada ya nyingine,Tangu nizimalize zile soda hadi leo hii Sigusi SODA n sitegemei

Na huninyweshi chochote kile bila Glass labda maji TU.
 

mkemiamkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
351
Points
250

mkemiamkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2014
351 250
Hizo ni hujuma tu, mi nimewahi kufanya field TBL machine zao zinaweza ku sense hata chembe ya uchafu na chupa inatolewa kwenye line automatically, uchafu km huo hauwezi kupita bila kuonwa
 

Forum statistics

Threads 1,390,951
Members 528,310
Posts 34,067,712
Top