VIDEO: Huyu ndiye mkulima aliyeenda kortini kupinga ukomo wa urais (by Mwananchi)

Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,043
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,043 2,000
Bwana Patrick D. Mgoya afungua kesi mahakamani kutaka ukomo wa Urais (vipindi viwili) kuondolewa, na kuwaachia wapiga kura kuweka ukomo.
Ila amenishangaza anaposema ukomo wa ugombea Urais uondolewe kwenye katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ila ubaki kwenye katiba za vyama vya siasa (sikiliza kati ya 2:16 na 2:22). Kwa style hii na kama endapo hakuna mgombea binafsi (ambaye haruhusiwi kikatiba), ukomo kweli utakuwa umeondolewa? Huyu bwana yupo sawasawa kweli?

 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,264
Top