Video: Hawa ndio wananchi wazalendo

urumrawi

JF-Expert Member
Jul 31, 2017
1,489
2,000
Mnavyohangaika hapa JF kama mngalikuwa mnatafuta wanachama vijijini sidhani kama chaguzi zijazo CCM wangeambulia hata kura moja!
 

Hijja Madava

JF-Expert Member
May 14, 2014
3,252
2,000
Mimi najitoa uraia na kitambulisho changu nimekiacha Kilosa kwa bi mkubwa mkipende kakichukueni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom