Video: Gwajima ukiwa muongo usiwe msahaulifu, alisema Kuutaka Ubunge ni kujishusha chini

Mr. Purpose

JF-Expert Member
Nov 12, 2016
674
1,000
Kuna aina ya maisha mtu anaishi, yanaonyesha kabisa yupo kimaslahi zaidi. Ukifuatlia mienendo ya baadhi ya watumishi watu hawa na matukio fulanifulani uka-connect dots unakuja kuona picha nyingine tofauti kabisa na yale anayoaminisha watu wake.

Muombe sana Mungu akujaalie hekima ya kutambua na kuishi maisha yako wewe kama wewe na kumtambua yule anayefaa kukuongoza.
 

shige2

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
7,889
2,000
Tukumbuke pia kuwa kuna msemo wa Kiingereza usemao
"It is ONLY A FOOL WHO DOES NOT CHANGE HIS MIND"
Kwa kiswahili
"NI MTU MJINGA PEKEE ambaye HUWA HABADILI MSIMAMO ama MAWAZO yake"
Unalionaje hilo Erithrocyte?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom