VIDEO: Former Prime Minister Burundi akipewa kichapo na askari wa Rais Nkurunzinza


babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,231
Likes
1,683
Points
280

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,231 1,683 280
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=2Uw8fcL8ZJM[/ame]
play no 8 na 9 kwenye related video ujionee.
mambo haya natamani yangekuwepo bongo maana mafisadi wangekoma na nchi ingenyooka maana mtu mzima kala viboko mpaka analia.
 

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
20
Points
135

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 20 135
http://www.youtube.com/watch?v=2Uw8fcL8ZJM
play no 8 na 9 kwenye related video ujionee.
mambo haya natamani yangekuwepo bongo maana mafisadi wangekoma na nchi ingenyooka maana mtu mzima kala viboko mpaka analia.
Thanx, I have really enjoyed it. A lot to be learnt through all these. Bongo yanafanyika isipokuwa sio nje kwenye mwanga wa jua.
 

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
1,981
Likes
308
Points
180

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
1,981 308 180
its another expression ya namna tunavyoapproach vitu manually!!!
True mkuu. That is not acceptable kabisaa. Kwa nini umnyanyase mtu like that si kuna sheria bana.... yaani mtu kama Lowasa vile unampa kichapo hivyo! Generally brutality ya namna hiyo hapana bwana....
 

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,231
Likes
1,683
Points
280

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,231 1,683 280
Thanx, I have really enjoyed it. A lot to be learnt through all these. Bongo yanafanyika isipokuwa sio nje kwenye mwanga wa jua.
nop,not for our former prime ministers bwana bongo at least tuna respect kidogo,na hao ni askari wahutu,huyo FPM ni mtusi ndo maana jamaa wanamfanyia ukatili huo,huu ukabila kwa hawa ndugu zetu sijui kama utaisha inatisha sana.
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
True mkuu. That is not acceptable kabisaa. Kwa nini umnyanyase mtu like that si kuna sheria bana.... yaani mtu kama Lowasa vile unampa kichapo hivyo! Generally brutality ya namna hiyo hapana bwana....
I agree with you kabisa

Matendo kama haya yanayokosa utashi ndiyo huchangia tuishi kama wanyama... tunapoteza utu na kukaribia utumbili!!! Kuna namna kabisa ya kushughulikia wahalifu hasa wa namna ya huyo waziri hadi akachoka kabisa

ila kwa kumpiga ni kuonyesha udhaifu kwenye thinking na kibaya zaidi mkosaji huona wanaompiga kama hooligans tu wenye shida za maisha

taking example ya lowassa.... kama mtu anataka kumweka sawa basi amfilisi tu maana mzee anapenda pesa, huna haja ya kumpiga kuonyesha kwamba uko kwenye mamlaka
 

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,231
Likes
1,683
Points
280

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,231 1,683 280
I agree with you kabisa

Matendo kama haya yanayokosa utashi ndiyo huchangia tuishi kama wanyama... tunapoteza utu na kukaribia utumbili!!! Kuna namna kabisa ya kushughulikia wahalifu hasa wa namna ya huyo waziri hadi akachoka kabisa

ila kwa kumpiga ni kuonyesha udhaifu kwenye thinking na kibaya zaidi mkosaji huona wanaompiga kama hooligans tu wenye shida za maisha

taking example ya lowassa.... kama mtu anataka kumweka sawa basi amfilisi tu maana mzee anapenda pesa, huna haja ya kumpiga kuonyesha kwamba uko kwenye mamlaka
inaonekana kama jamaa walikua na kisasi nae fulani kuna from part 1 wanamfanyia investigation unaweza kuangalia ukiwa na muda.
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
inaonekana kama jamaa walikua na kisasi nae fulani kuna from part 1 wanamfanyia investigation unaweza kuangalia ukiwa na muda.
yeah mkuu... ila usiombe aisee... mzee zina kuwekwa chini vile halafu pekupeku na ukikumbuka ma-STK yalikua yanakutembeza mjini....

ni ngumu sana mazee
 

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,231
Likes
1,683
Points
280

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,231 1,683 280
yeah mkuu... ila usiombe aisee... mzee zina kuwekwa chini vile halafu pekupeku na ukikumbuka ma-STK yalikua yanakutembeza mjini....

ni ngumu sana mazee
ndio maana mwishomwisho mzee alimwaga chozi mpaka utamuonea huruma,maana naona alikumbuka maSTK enzi zake na kajiupepo ka oysterbay enzi zake halafu anatandikwa kama kibaka inauma asikwambie mtu na sijui alifanya nini wanaojua kirundi watujulishe kama wapo.
 

Forum statistics

Threads 1,204,019
Members 457,048
Posts 28,138,417