• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Video: Busara za Mzee Kinana zilivyogusa hisia za wasikilizaji

Zawadini

Zawadini

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
1,232
Points
2,000
Zawadini

Zawadini

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
1,232 2,000
Amesema kweli. Kweli tupu. Hii ilikuwa ni wapi na lini?
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
7,983
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
7,983 2,000
Mkuu ukimtaja huyo mtu huu uzi waweza kuondolewa
Ha, Moderators watakuwa wanatuonea. Kwani Magufuli sio kiongozi? Au Kinana alikuwa anamaanisha Trump?

Itakuwa interesting kwenye cross examination na moderators;

"Kinana alisema nini?"
"Alisema kiongozi awe msikivu"
"Synthesizer alisema nini?"
"Alisema kwenye kauli ya Kinana weka Magufuli badala ya kiongozi"
"Kiongozi au viongozi?"
"Kinana alisema kiongozi"
"Je Magufuli ni kiongozi"
"Ndio"
"Kwa hiyo kuna kosa Synthesizer akiweka Magufuli badala ya kiongozi?"
"Ndio kuna kosa"
"Kwa nini"
"Kwa sababu Kinana hakumaanisha Magufuli alisema Kiongozi"
"Tutajie baadhi ya viongozi wa hapa nchini ukianza na wa juu kabisa"
"Magufuli"

Case closed.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,824
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,824 2,000
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
2,565
Points
2,000
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2018
2,565 2,000
Ha, Moderators watakuwa wanatuonea. Kwani Magufuli sio kiongozi? Au Kinana alikuwa anamaanisha Trump?

Itakuwa interesting kwenye cross examination na moderators;

"Kinana alisema nini?"
"Alisema kiongozi awe msikivu"
"Synthesizer alisema nini?"
"Alisema kwenye kauli ya Kinana weka Magufuli badala ya kiongozi"
"Kiongozi au viongozi?"
"Kinana alisema kiongozi"
"Je Magufuli ni kiongozi"
"Ndio"
"Kwa hiyo kuna kosa Synthesizer akiweka Magufuli badala ya kiongozi?"
"Ndio kuna kosa"
"Kwa nini"
"Kwa sababu Kinana hakumaanisha Magufuli alisema Kiongozi"
"Tutajie baadhi ya viongozi wa hapa nchini ukianza na wa juu kabisa"
"Magufuli"

Case closed.
hahahahahahah.
 

Forum statistics

Threads 1,404,669
Members 531,690
Posts 34,460,791
Top