video: Balozi wa ufaransa aongea kiswahili, mwenyeji aongea kiingereza.. yaleyale!


PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
Balozi wa Ufaransa nchini juzi aliwaacha hoi wafanyakazi wa shirika la msalaba mwekundu Tanzania na katibu mkuu wa shirika hilo Alhaj Adam Kimbisa kwa kutoa risala yake kwa lugha ya kiswahili tena kile kilichonyooka ile kinoma...wakati akikabidhi msaada wa waathirika wa mafuriko Kilosa mkoani Morogoro .

Kilichosikitisha wengi ni Mwenyeji wake ambaye ni katibu mkuu wa shirika hilo Alhaj Adam Kimbisa...yeye aliongea kwa lugha ya kiingereza.

Je kwa style hii kiingereza cha nini kwa hotuba zinazotuhusu wabongo??
fungua hii link kwenye browser yako uone video..
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=Eg1UrtU2YSE&feature=player_embedded"]http://www.youtube.com/watch?v=Eg1UrtU2YSE&feature=player_embedded[/ame]

source: darhotwire.com
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Miafrika ndivyo tulivyo, ulimbukeni na sifa zisizomsingi wala kuhitajika!!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Weka hicho kipande kingine tafadhali.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,726
Likes
43,752
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,726 43,752 280
Hahahahaha....that's what's up bwana balozi. Yaani Kiswahili swaaafi kabisa na lafudhi ni nzuri kabisa. Ingawa sijaona popote kwenye hicho kipande ambapo huyo Mtanzania aliongea Kiingereza, lakini kama alifanya hivyo basi na aone aibu.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Hahahahaha....that's what's up bwana balozi. Yaani Kiswahili swaaafi kabisa na lafudhi ni nzuri kabisa. Ingawa sijaona popote kwenye hicho kipande ambapo huyo Mtanzania aliongea Kiingereza, lakini kama alifanya hivyo basi na aone aibu.
na hicho kingreza chenyewe nakitilia mashaka sijui kitakuwa kilifananaje??!!
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
......Huyo mtanzania naye mashauzi tu.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
32,248
Likes
32,952
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
32,248 32,952 280
......Huyo mtanzania naye mashauzi tu.
nafikiri labda mtz aliongea kiingereza kwa sababu kulikuwa na watu wa mataifa mbalimbali,lakini kwa mfaransa,mjerumani ni bora aongee kiswahili kuliko kiingereza
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
58
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 58 135
nafikiri labda mtz aliongea kiingereza kwa sababu kulikuwa na watu wa mataifa mbalimbali,lakini kwa mfaransa,mjerumani ni bora aongee kiswahili kuliko kiingereza
Sounds like a good excuse. Very interesting indeed, basi mfaransa naye angeongea lugha hiyo ya watu wa mataifa mbalimbali.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,783
Likes
3,461
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,783 3,461 280
Sounds like a good excuse. Very interesting indeed, basi mfaransa naye angeongea lugha hiyo ya watu wa mataifa mbalimbali.
Iliwahi kunitokea ila mie ilikuwa tofauti kidogo ila baadae nilicheka sana, ilikuwa Karagwe huko miaka flani nimemsindikiza consultant toka Makerere University tunazunguuka huko ndani ndani huko vijijini, sasa consultant yeye ndio alikuwa mtafsiri wangu akiongea na wananchi ananitafsiria kwa kiingereza au wananchi wananitafsiria kwa kiswahili. Consultant alikuwa Mnyankole wa Uganda na wananchi ni Wanyambo wa Karagwe, Tanzania (kimsingi lugha zao zinaingiliana kwa kiasi kikubwa kasoro maneno machache hivyo jamaa alikuwa anateremsha Kinyankole wananchi wanapiga Kinyambo alafu wanafsiri kwangu
 

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,007
Posts 28,535,303