Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Victoria Beckham ajifungua Mtoto wa Nne(Baby Girl)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Jul 12, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h] [​IMG]

    Mke wa Mwanasoka David Beckham,Victoria amepata mtoto wa kike aka baby girl jana July 10,2011 akiwa ni mtoto wa 4 kwenye familia hiyo

    [​IMG]David beckhama alitupia kwenye mtandao wa Facebook kuwa "wana furaha ya kutangaza ujio wa mtoto Harper Seven Beckham aliyezaliwa Los Angeles-Marekani'' na Harper Seven Beckham atakua na kaka zake watatu, Brooklyn (miaka 12), Romeo (miaka 8) naCruz (miaka 6) na jina la kati la Harper,Seven au 7 limetokana na baba yake kuvaa jezi no 7 wakati akiwa anaichezea timu ya Manchester United kabla ya kuiacha na kuhamia Real Madrid ya Spain



     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    nenda ukanywe nae kahawa
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,896
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo?
     
  4. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kwani mtu kujifungua ajabu?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Unatafuta U-baby sitter?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,942
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    jf siwawezi.......asante mwaya kwa kutuletea habari ya kuzaliwa mtoto wa Victoria Beckham.....Herper Seven Beckham
     
  7. m

    matambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watoto wa 4??? anataka kutengeneza timu nini?

    au family planning imepita kushoto?? miaka mitano ijayo skendo za ngono zitakapoibuka atakuwa na watoto 10 ha ha haaa
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,222
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Oya ya ya
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hongera zao.
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa anatafuta kakike!
     
  11. M

    Msharika JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona na huyo mdogo anafanana na wayne Rooney, au kwasababu babaye na Rooney walicheza MAn U?
    [​IMG]
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,362
    Likes Received: 2,128
    Trophy Points: 280
    Hongera mwanya, endelea kuitii na kuiheshimu amri ya MUNGU 'Zaeni mkaijaze nchi ............"
     
Loading...