• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Victor Wanyama kulipiza kisasi kwa Makonda

jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
24,134
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
24,134 2,000
Kuna habari zinasikika ya kwamba nguli wa soka wa harambee stars Victor Wanyama anayekipiga EPL na TOTENHAM HOTSPURS alipopata habari kuwa gavana wa darisalam anakwenda cairo kuangalia mechi dhidi yao amemshukuru Mungu kwa kumletea adui yake amfedheheshe hadharani. Kitendo cha kupoka jina la barabara iliyobatizwa kwa jina lake kipindi akiwa nchini kwa mapumziko ya EPL mwaka jana aliposhuhudia mtanange wa ndondo cup live kililenga kumfedhehesha. Amesikika akisema Sasa amepata nafasi ya "ku inflict maximum damage" kwa gavana.

Ameahidi kutupia 2 yeye mwenyewe.
Akamalizia kwa kusema "SO HELP ME GOD"

Gavana hajapatikana ili atoe maoni yake.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
24,134
Points
2,000
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
24,134 2,000
Governor amepolelewa na balozi pamoja na mwambata wa jeshi mjini Cairo.

Wale mliopata div one mlisha pata treatment kama hii?
Sasa mbona anambeba punda badala punda ambebe (asomaye na aelewe nilichoandika)
 
T

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
723
Points
1,000
T

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
723 1,000
Yes!May GOD BLESS HIM indeed.

Hilo Konda limeenda kuongeza nuksi zaidi kwa Taifa Stars.

Na kwavile gavana kajisogeza machinjioni,natamani Jaguar angeenda pia akae next to Makonda.Mambo yangekuwa 🔥 kweli kweli.
 
T

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
723
Points
1,000
T

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
723 1,000
Wapi Victor Wanyama?Wapi Jaguar?Wapi Harambee Stars?Hongera sana mmenikomeshea hiyo kenge Mr.Misifa,governor wa somewhere.
 
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
3,822
Points
2,000
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
3,822 2,000
Wapi Victor Wanyama?Wapi Jaguar?Wapi Harambee Stars?Hongera sana mmenikomeshea hiyo kenge Mr.Misifa,governor wa somewhere.
Hiyo kenge inaendelea kusalia huko Cairo inarudishwa nyumbani???

I wish ibaki Hadi mechi na Mahrez Hiyo kenge itachakazwa Hadi ichakaeeeewe
 

Forum statistics

Threads 1,403,170
Members 531,107
Posts 34,416,238
Top