Vicky Kamata: Rais Samia hawezi kutibu majeraha, viongozi wa dini wagange mioyo ya watu, wamejeruhiwa

Micho

JF-Expert Member
Apr 12, 2009
415
500
Tanzania inataka ukatili kama miaka 50 hivi kushape jamii.....binafsi naanza harakati za kuwa Rais wa hii nchi na nitakuwa Katili kuliko huyo mnayemsema muache kudekadeka...

Hili linchi lina WAPUMBAVU wengi wanaohitaji ukatili wa hali ya juu tena miaka za 50 hivi ili wakae sawa na jamii mpya ikija iwe ya watu wasiopenda upumbavu na ukijaribu upumbavu unakufa on the spot..

Hiyo ulaya na America mnayokimbilia iliwahi kuwa ma makatili kuliko huyu mnayemuita katili ( late JPM hakuwa katili aisee aliwapenda mno anahitajika katili kuliko yeye).... huko ulaya na america viliwahi kupita vizazi katili ndio maendeleo yakaja ya kweli sio hii sugar coating..

Leo hii Ulaya na America imeendelea na makatili wote wamekabi in back face kwa kazi fulani fulani za kikatili na huko front face imewekewa wanasiasa wanaotabasamu lakini ukatili unaendelea nyuma huko....Ndio waiRaq walinyonga Saadam, Walibya wakamuua Ghadafi, huu ni ukatili wa back stage wa hao mnaowaona wanademocracy...

Bila hii nchi kuwafanyia ukatili wapumbavu na mamia kwa maelfu wakapotea na kufa haiwezi siku kuja kuendelea kwa hayo tunayoita maendeleo ya kweli....

Kabisa
 

Shehullohi

JF-Expert Member
Jul 21, 2020
2,444
2,000
Atulie Huyo Ccm Reserve

Anajipendekeza kwa kocha, tutasikia mengi safari hii maadamu tu wamegundua yuko anayefarijika kwa kusikia hayo mengi. JPM amekufa mwili tu lakini anaishi ndani ya nyoyo za Watanzania walio wengi. Tabia hii ya baadhi ya wanasiasa kujaribu kupimana ubavu na aliyelala kaburini inapatikana Tanzania tu.
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
4,268
2,000
Nina chuki? Yaan tukifunguka kisa ni mwananke mwenzetu ndo chuki? Ulisikia nina dhiki ama? Mjinga kweli. Tunapenda haki. No matter where. Ama nani. Hatupendi dhuluma

Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
ivi kumbe chuki ni dhiki? au unayo unayo kweli? mjinga? hata nikiwa ivooo! Vicky ni Bomba tu pasuka upasuke mie na vicky tuuuuuuuuu! watu weweeeeee!! simwachiiiii!
 

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
4,268
2,000
We nawe mmama nini
Kaungane na kahaba mwenzako

Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
Mama si alikuzaa jamani au! yaani unamdharau aliye kuzaa?
kahaba siyo ugonjwa Mkuu hata Bibi yake Yesu alikuwa kahaba! Mtu anaetoa burudani Dodoma kwa mbunge wa jimboni kwako ni kahaba pekee! kwanza wana maisha bomba kuliko weye! hata ufanyeje huwezi fikia ile level ya kahaba! na hawafagi njaa wale! afu warembooooooo! km huyu..............

mtu pekee wa kwanza kumuona Yesu ktk ufufuo alikuwa kahaba!! lkn bado utakili kuwa yeye ni Bwana! utake usitake ! au shule imekuona mkuu sema tu tukusaidie!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom