Vick Kamata on TBC | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vick Kamata on TBC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Nov 13, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,001
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Dada kapendeza kweli kweli
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Huyu alimwimba sana JK kwamba ni kiongozi kama Mfalme Sulemani, naogopa ku-connect dots.....!
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mh! no wonder JK Nyerere alisema hadharani kuwa JK Mrisho kuwa bado kutwaa upresdaa.alishaona character shortcomings,tukumbuke kuwa alikuwa anamjua kwa karibu kijana wake jinsi alivyokuwa akishirikiana vizuri na UWT.
    sasa tunayaona wenyewe.nahisi niondoke nchini nirudi 2015
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    we connect tu wala usiwe na shida.......
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...