Vichwa vya habari vya Magazeti hapo tarehe 3 oktoba 2011


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Baada ya tarehe 2 oktoba 2011 wananchi wa Igunga kupiga kura za kumchagua Mbunge wao. Kuanzia tarehe 3 oktoba 2011, vichwa mbali mbali vya habari vya magazeti vitakuwa hivi :

  • CHADEMA yapigishwa kwata Igunga
  • Mgombea Ubunge CHADEMA akataa kusaini matokeo
  • Wananchi wa Igunga wamchagua Kafumu
  • Dkt. Slaa apata ugonjwa wa moyo kwa matokeo ya Igunga
  • CHADEMA yatumia Tshs 2.5 bilioni uchaguzi wa Igunga na kuondoka patupu
  • Polisi Igunga yadhibiti vurugu za CHADEMA
  • Wananchi Igunga wakesha kusheherekea ushindi wa CCM
  • Viongozi wa CHADEMA wapoteana na kulaumiana
  • Mbunge wa CCM Igunga ajiandaa kuapishwa bungeni, ashinda kwa kishindo
  • Wananchi wa Igunga wafanya maamuzi ya busara kumrudisha Mbunge wa CCM Igunga
  • Helikopta ya CHADEMA yarudi yaondoka, mmiliki wake aidai CHADEMA Tshs 1 billion
  • Igunga kwawaka moto, viongozi wa CHADEMA waondoka kimya kimya baada yakushindwa
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
168
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 168 160
Sheikh YAHAYA kawaathiri akili zenu vibaya sana..........sasa utabiri wa nini? Subiri eventualities
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
56
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 56 145
kiwango chako cha kuwaza ndipo kimefikia mwisho mkuu na hapo kitakuwa kinyume chake watakao kuwa wanalalamika ni ccm co chadema
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Sheikh YAHAYA kawaathiri akili zenu vibaya sana..........sasa utabiri wa nini? Subiri eventualities
Ndio hali halisi kwani uchaguzi umeisha isha hv sasa ni formality tu
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
kiwango chako cha kuwaza ndipo kimefikia mwisho mkuu na hapo kitakuwa kinyume chake watakao kuwa wanalalamika ni ccm co chadema
Ni ndoto kwa cdm kushinda Igunga ! mliyo wafanyia wana igunga wamesema basi .
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,177
Likes
3,463
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,177 3,463 280
Tukumbushane; hivi yule mbunge aliyeahidi kunywa sumu ni nani vile? Mbona ameacha kusisitiza ahadi yake?
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,549
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,549 280
GeniusBrain umepost hii thread muda wa saa 03:37 ambapo watu wengi wanakuwa busy na majukumu ya kujenga taifa.
Kwa ubunifu wako huo wa vichwa vya magazeti badala ya kubuni vitu vijengavyo, inaonyesha wazi kuwa wewe huenda ukawa miongoni mwa 3/4 ya watumishi (Watanzania) aliowasema Mh. Kayanda Pinda

Labda ni Mhariri wa gazeti usihukumu ili usihukumiwe.
na kama wahariri wanabuni headings za magazeti yao prior to the events, ndiyo uzembe wenyewe ...yaani kufanya kazi kwa mazoea badala ya malengo!
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
970
Likes
37
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
970 37 45
Labda ni Mhariri wa gazeti usihukumu ili usihukumiwe.
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
168
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 168 160
Ndio hali halisi kwani uchaguzi umeisha isha hv sasa ni formality tu
Sasa kupiga kura kuna maana na manufaa gani kama mmeshapoka ushindi? Najua uwezo wa kufanya hivyo mnao....wachezaji nyinyi....refa nyinyi.......mtangazaji nyinyi....mashabiki nyinyi.....hata mpira nyinyi !!!!!!!
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Kafumu afumuliwa. Ccm igunga mbende mbende.kafumu amfumua mke wa mwigulu.mwanzo wa cdm kuelekea ikulu yaanzia igunga. Nape avalishwa nepi igunga
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,269
Likes
5,811
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,269 5,811 280
mmeshinda kwa % ngapi
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Ndio hali halisi kwani uchaguzi umeisha isha hv sasa ni formality tu
Watu wa CCM mnajivunia Tume ya Taifa ya Uchaguzi kama Watanzania wanavyojivunia Mlima Kilimanjaro. Mimi sibishi hayo kweli yaweza kuandikwa ila sitegemei uchaguzi huru mpaka nchi itakapopata Katiba mpya. Hivi unajua kwamba Katiba ingekuwa haizuii watu kuhoji wizi wa kura za Rais sasa hivi tusingekuwa na Baba Ridhiwani kama rais wa nchi maana ushahidi upo unaoonyesha uongo wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Baada ya tarehe 2 oktoba 2011 wananchi wa Igunga kupiga kura za kumchagua Mbunge wao. Kuanzia tarehe 3 oktoba 2011, vichwa mbali mbali vya habari vya magazeti vitakuwa hivi :

  • CHADEMA yapigishwa kwata Igunga
  • Mgombea Ubunge CHADEMA akataa kusaini matokeo
  • Wananchi wa Igunga wamchagua Kafumu
  • Dkt. Slaa apata ugonjwa wa moyo kwa matokeo ya Igunga
  • CHADEMA yatumia Tshs 2.5 bilioni uchaguzi wa Igunga na kuondoka patupu
  • Polisi Igunga yadhibiti vurugu za CHADEMA
  • Wananchi Igunga wakesha kusheherekea ushindi wa CCM
  • Viongozi wa CHADEMA wapoteana na kulaumiana
  • Mbunge wa CCM Igunga ajiandaa kuapishwa bungeni, ashinda kwa kishindo
  • Wananchi wa Igunga wafanya maamuzi ya busara kumrudisha Mbunge wa CCM Igunga
  • Helikopta ya CHADEMA yarudi yaondoka, mmiliki wake aidai CHADEMA Tshs 1 billion
  • Igunga kwawaka moto, viongozi wa CHADEMA waondoka kimya kimya baada yakushindwa
Nakubaliana nawe 100%
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Sasa kupiga kura kuna maana na manufaa gani kama mmeshapoka ushindi? Najua uwezo wa kufanya hivyo mnao....wachezaji nyinyi....refa nyinyi.......mtangazaji nyinyi....mashabiki nyinyi.....hata mpira nyinyi !!!!!!!
Mambo yameanza kuwa magumu mnaanza kuomba huruma ya watanzania, wananchi wa igunga wameisha amua cdm hawaitaki, ni bora hizo 2.5bn mngeimarisha matawi vijijini, hayo ndio mambo yakutema big g kwa karanga za kuonjeshwa
 
std7

std7

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
357
Likes
82
Points
45
std7

std7

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
357 82 45
Ccm yaigaragaza cdm na cuf. Mgombea wa chadema azimia baada ya matokeo kutangazwa. chadema yakataa matokeo. kidume chama cha mapinduzi chafanya kweli igunga.
 

Forum statistics

Threads 1,214,253
Members 462,617
Posts 28,506,716