Vichaa acha tu.


Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
Kichaa mmoja alikua yuko wodini juu ya baiskeli aliyopewa na dokta wake.Baiskeli ikawa imewekwa kwenye stendi,kwa hiyo akawa anaendesha iko palepale.Dokta akawa anamuangalia anaendesha kwa kasi mno baada ya mda akatulia.Dokta kuona mtu amekaa mda mrefu juu ya baiskeli bila kufanya lolote,akamfata akamuuliza.
"Vipi mbona huendeshi baiskeli?"
kichaa:Shhhh,niko kwenye mtelemko.
Dokta huyo kaondoka.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Hii yena umeitoa wapi,
 
H

Harryson

Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
H

Harryson

Member
Joined Oct 22, 2010
7 0 0
Au alikua anasubiri green light kwenye traffic light.
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,608