Vibwetere wameibukia Tanzania!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibwetere wameibukia Tanzania!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamageuko, Dec 9, 2010.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,796
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya viongozi wa kilokole (pentekoste) wamewazuia waumini wao kutumia dawa za maralia huku wakichoma moto vyandarua vilivyogawiwa kwa wananchi. kama hilo halitoshi wengine wamezuiwa kufanya tendo la ndoa na waume ama wake zao, ikidaiwa kwamba tendo hilo ni ovu na limekatazwa na Mungu!
    Source: Majira na Radio Kwizera
     
  2. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ni sawa tu wacha wafe na malaria kwa maana wabongo wa leo ni watu wa kutafuta ISHARA na MIUJIZA na si kusoma na kuamini neno.
     
Loading...