vibweka vya wakubwa


H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
naomba kuuliza kama lile jukwaa la vibweka vya wakubwa ndio lina itwa sasa Tanzania celebrities forum.
 
J

Janejo

Member
Joined
May 26, 2008
Messages
79
Likes
0
Points
13
J

Janejo

Member
Joined May 26, 2008
79 0 13
Kuna maelezo ya hiyo forum yanayosema..."Vimbwanga vya wakubwa: Rais, Mawaziri, Wabunge, Wafanyabiashara wakubwa n.k (Public Figures in general)"

Hope that answers your querry!
 
J

Janejo

Member
Joined
May 26, 2008
Messages
79
Likes
0
Points
13
J

Janejo

Member
Joined May 26, 2008
79 0 13
naomba kuuliza kama lile jukwaa la vibweka vya wakubwa ndio lina itwa sasa Tanzania celebrities forum.
Kuna maelezo ya hiyo forum yanayosema..."Vimbwanga vya wakubwa: Rais, Mawaziri, Wabunge, Wafanyabiashara wakubwa n.k (Public Figures in general)"

Hope that answers your querry!
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
sijalipenda jina jipya
 

Forum statistics

Threads 1,238,869
Members 476,196
Posts 29,334,852