Vibaka East Africa, tahadhari kwa Rick Ross | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vibaka East Africa, tahadhari kwa Rick Ross

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng`wanakidiku, Oct 6, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Awe makini na vijana watakao mshobokea, yasije mkuta kama 50 cent au mwanamuziki mwingine yalimkuta Kenya, jamaa aliishia kusema f..aki! Ila wajanja wa mjini wameshasepa na cheni ya dhahabu.
     
  2. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wabongo ndiyo zao hawachelewi kuwaliza..
    Wanataka kufidia ela yao ya kiingilio..msanii akijisahau tu lazima alizwe.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,632
    Likes Received: 28,446
    Trophy Points: 280
    Acha watu wafanye shuhuli zao.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Labda kuiba nayo ni mojawapo ya mafanikio ya ari mpya, nguvu mpya na lasi mpya, sehemuq ya mamilioni ya ajira zilizoahidiwa kwa vijana. Kwani fiesta nayo si ilikuwa ahadi ya uchaguzi?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Wasithubutu Jamaa ana mac10 ata pill a cap on someone don't try dat!
     
  6. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,195
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa inatuhusu nini mwambie mhusika sio sisi
     
Loading...