Viazi wananunua Kariakoo, Wanatumia Manjis gas, halafu wanaviita "French Fries"!

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Points
1,225

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 1,225
Hizi hotel zetu bongo zina matatizo gani?

Chakula wananunua kwenye local markets lakini unauziwa vikiwa na majina ya Kifaransa na Kingereza, ukihoji wanasema ni kwaajili ya kuvutia na kuelewesha watalii!

Hivi wewe ulipoenda China au US kama mtalii ulikuta menu zao zimeandikwa Kiswahili? Maana na wewe kule ni mtalii!

Sasa kwanini viazi walivyonunua Kariakoo waviite "French fries"?
 

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,905
Points
2,000

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,905 2,000
Jamani , kuna vitu vingine si vya kuponda tuu , ili mradi uponde .

Kuna mambo yamekaa kwenye formality yake , ww unataka kila kitu kuleta uharakati wako .

Frnch fries , ni jina lilipo kila mahali mahali , wala haina haina sababu ya kubishana hapa , cha msingi ww ukiienda , sema nataka Viazi vilivyokaangwa , si lazima useme French Fries .
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,273
Points
2,000

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,273 2,000
Hizi hotel zetu bongo zina matatizo gani?

Chakula wananunua kwenye local markets lakini unauziwa vikiwa na majina ya Kifaransa na Kingereza, ukihoji wanasema ni kwaajili ya kuvutia na kuelewesha watalii!

Hivi wewe ulipoenda China au US kama mtalii ulikuta menu zao zimeandikwa Kiswahili? Maana na wewe kule ni mtalii!

Sasa kwanini viazi walivyonunua Kariakoo waviite "French fries"?
Mpendwa Nelson Richard, usipigane vita na kitu kiitwacho 'marketing techniques of branding' kwani hutoweza kuishinda maana imejaa duniani kote. Tunapouza korosho yetu india unataka baada ya kuziprocess waandike kwenye paketi 'tandahimba crunchies'? They will run out of business if they do it. Ulishahudhuria send offs? Kwa nini bibi harusi mtarajiwa anapopewa vitenge na kanga mc husema:'mabibi na mabwana vitenge hivyo mnavyoviona ni wax super toka congo' kumbe ukweli ni vitenge vya kawaida tu toka kiwanda cha mwanza/dar/arusha.
Remember: Careful branding adds value and allure to a product.Wenzetu wanalijua hilo sana na wanalifanya kwa wingi.
 

Luqash

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
916
Points
195

Luqash

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
916 195
Hizi hotel zetu bongo zina matatizo gani?

Chakula wananunua kwenye local markets lakini unauziwa vikiwa na majina ya Kifaransa na Kingereza, ukihoji wanasema ni kwaajili ya kuvutia na kuelewesha watalii!

Hivi wewe ulipoenda China au US kama mtalii ulikuta menu zao zimeandikwa Kiswahili? Maana na wewe kule ni mtalii!

Sasa kwanini viazi walivyonunua Kariakoo waviite "French fries"?
Suala sio kuvutia watalii wala viazi vimepatikana wapi!! Suala ni hayo mapishi ya aina hiyo ndio yanaitwa 'French fries.'
Mkate wananunua local bakeries, minced beef pia wananunua kwenye mabucha mitaani na wanatoa kitu kinaitwa 'Burger', kilichoigwa ni mapishi...!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
44,195
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
44,195 2,000
hizi hotel zetu bongo zina matatizo gani?

Chakula wananunua kwenye local markets lakini unauziwa vikiwa na majina ya kifaransa na kingereza, ukihoji wanasema ni kwaajili ya kuvutia na kuelewesha watalii!

Hivi wewe ulipoenda china au us kama mtalii ulikuta menu zao zimeandikwa kiswahili? Maana na wewe kule ni mtalii!

Sasa kwanini viazi walivyonunua kariakoo waviite "french fries"?
nawewew.nunua.manzese tumia.mengi gas ita spain.chips
 

Forum statistics

Threads 1,379,690
Members 525,515
Posts 33,753,678
Top