Viashiria Vya Kuchakachua Matokeo


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
  1. kiwewe baada ya kusikia Slaa(PhD) atapeperusha bendera ya Chadema
  2. kutumia vyombo vya ulinzi (unakumbuka hadithi ya shimbo?) kuchimbia mkwara wananchi
  3. kugomea kufanya mdahalo wa moja kwa moja kwa wagombea wote.
  4. kampeni za baba, mama na mwana.
  5. kusafirisha wapambe kwa malori (hadi wengine kufa kwa ajali)
  6. kuunda genge la magaidi waliloita green guard
  7. kutunga na kusambaza sms za vitisho na uchochezi wa kidini dhidi ya slaa
  8. kuzuia wanafunzi wasisome ili kumuona kikwete kwa lazima
  9. kukiuka ratiba ya muda wa kampeni kwa kufanya mikutano hata usiku wa manane
  10. kampeni za shuka kwa shuka, kitanda kwa kitanda, nyasi kwa nyasi, nyumba kwa nyumba
Wanaotaka Slaa atoe ushahidi hawayakumbuki haya?
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
  1. kiwewe baada ya kusikia Slaa(PhD) atapeperusha bendera ya Chadema
  2. kutumia vyombo vya ulinzi (unakumbuka hadithi ya shimbo?) kuchimbia mkwara wananchi
  3. kugomea kufanya mdahalo wa moja kwa moja kwa wagombea wote.
  4. kampeni za baba, mama na mwana.
  5. kusafirisha wapambe kwa malori (hadi wengine kufa kwa ajali)
  6. kuunda genge la magaidi waliloita green guard
  7. kutunga na kusambaza sms za vitisho na uchochezi wa kidini dhidi ya slaa
  8. kuzuia wanafunzi wasisome ili kumuona kikwete kwa lazima
  9. kukiuka ratiba ya muda wa kampeni kwa kufanya mikutano hata usiku wa manane
  10. kampeni za shuka kwa shuka, kitanda kwa kitanda, nyasi kwa nyasi, nyumba kwa nyumba
Wanaotaka Slaa atoe ushahidi hawayakumbuki haya?
Umeyaweka vizuri lakini CCM watayasikia hayo? CCM wana macho lakini hawaoni, wana masikio lakini hawasikii.
 
M

Maimai

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
174
Likes
2
Points
0
M

Maimai

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
174 2 0
Scream nigga scream nigga
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Ukichanganya na avatar yako ndungu nangwa CCM kazi wanayo
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Chineke..!
 
Pelosi

Pelosi

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
Pelosi

Pelosi

Member
Joined Jul 22, 2010
83 0 13
hata wananchi hilo wamelitambua na haitakuwa rahis kwao huko tuendako
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,168
Likes
9,166
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,168 9,166 280
hata wananchi hilo wamelitambua na haitakuwa rahis kwao huko tuendako
Wao hawana shida tena kaka. Watawaacha mpige kura then wao wanafanya finishing kwenye komputa za NEC!

Itakuwa ni kazi bure kuingia kwenye uchaguzi 2015 kwa katiba hii ya sasa na kwa muundo wa tume ya uchaguzi ya sasa. Hata kama Kilavu na Makame wakibadilishwa, bila kubadili muundo na taratibu, haitasaidia kitu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,487