viapo kwa biblia na misahafu ifutwe? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viapo kwa biblia na misahafu ifutwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Haika, Jul 1, 2008.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,310
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naomba kuuliza,
    kwa kuwa mawaziri na wengine wote wanaoapishwa na bibilia au quran tukufu hawaogopi kiapo chao wala hawasiti kukivunja.
    Na kwa kuwa waliposikia unga umeingia tubungeni wote waliogopa na kupaniki kabisa.
    mimi napendekeza wote wawe wanaapishwa kimila na waganga wa jadi.
    wateuliwe bababu wa busara kutoka kanda zote za nchi na wawaapishe viongozi wetu, nadhani wataogopa kugeika nyoka hivyo kazi yetu tuliowapa itafanyika.
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huenda NCHI itaepukika na gadhabu za Mwenyezi Mungu hapo baadaye tukiacha kuvichezea Vitabu hivi vitakatifu kwa viapo vya KINAFIKI kama ilivyo sasa. Lakini pia huwa tunasisitiziwa kwamba SERIKALI yetu na VYAMA vyetu vya kisiasa havina DINI.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,938
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    vifutwe.....!
     
Loading...