vdume.....

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
2,474
1,225
Ewe unajiita kidume...!!
Unajihisi vipi...hata kama unapotezea....kujua ukweli kwamba mkeo anakuzidi kipato?
Unajisikiaje na utafanjaje...pale ambapo kila mnapogombana anakutamkia kauli za kebehi kisa ana mshiko....?
 

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,627
0
y allah!!!! nijiavyo hata kama amiliki mabenk yote ulimwenguni mwanamke ni mwanamke tu,,,, na haiwezi ule msemo bab ni kichwa cha familly ikawa mama ni kichwa cha familly iwe itakavyokuwa mwanamme ni mwanamme tuu ,,,we umefanyiwa hivyo kwani???
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,643
2,000
Ingawa sijawahi kuzidiwa kipato na mwanamke yoyote yule niliyewahi kutoka naye, lakini kutumia kipato chako kama silaha ya kumbeza mwenzi wako ni makosa.

Hizo hela zinaweza kupukutika wakati wowote ule. Sasa zipukutike wakati bado yuko kwenye ndoa sijui atafanya nini...labda atatafuta basha mwingine ili aweze ku maintain status....
 

Gaijin

JF-Expert Member
Aug 21, 2007
11,825
0
Hizo kauli umethibitisha ni za kebehi kisa pesa?

Nawajua wengi tu ambao wana vipato kuliko partners wao na hawana matatizo hayo
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
3,058
2,000
Sijui tu kuthank ila ni maneno mazuri
y allah!!!! nijiavyo hata kama amiliki mabenk yote ulimwenguni mwanamke ni mwanamke tu,,,, na haiwezi ule msemo bab ni kichwa cha familly ikawa mama ni kichwa cha familly iwe itakavyokuwa mwanamme ni mwanamme tuu ,,,we umefanyiwa hivyo kwani???
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,785
2,000
y allah!!!! nijiavyo hata kama amiliki mabenk yote ulimwenguni mwanamke ni mwanamke tu,,,, na haiwezi ule msemo bab ni kichwa cha familly ikawa mama ni kichwa cha familly iwe itakavyokuwa mwanamme ni mwanamme tuu ,,,we umefanyiwa hivyo kwani???

Safi sana umemaliza kila kitu,ubarikiwe!!
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,759
2,000
We mbona post yako umeiandika kidharau?
Kidume ni kidume ndivyo alivyo sio anajiita.
 

AMARIDONG

JF-Expert Member
Jun 24, 2010
2,502
0
Ukiona hivyo tatizo sio pesa tatizo ni mwanaume hamfikishi mkewe,mpe mkeo haki yake ya ndoa kwa uhakika hata kama ni raisi wa ulimwengu hawezi kukuletea dharau hata siku moja
 

tzjamani

JF-Expert Member
Oct 9, 2010
996
0
y allah!!!! nijiavyo hata kama amiliki mabenk yote ulimwenguni mwanamke ni mwanamke tu,,,, na haiwezi ule msemo bab ni kichwa cha familly ikawa mama ni kichwa cha familly iwe itakavyokuwa mwanamme ni mwanamme tuu ,,,we umefanyiwa hivyo kwani???

Duh mama nimeipenda hii nawe pia.
Kila la heri
 

AMARIDONG

JF-Expert Member
Jun 24, 2010
2,502
0
ukiona hivyo tatizo sio pesa tatizo ni mwanaume hamfikishi mkewe,mpe mkeo haki yake ya ndoa kwa uhakika hata kama ni raisi wa ulimwengu hawezi kukuletea dharau hata siku moja

umenena mwana huu ni ukweli kabisa sio mke tuu hata geli frend ukimfikisha kileleni, heshima debe hata kama ni md somwhere
 

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
2,474
1,225
tusker.jpg
baada ya kuwaza na kuwazua... na kusoma tabu kibao wanazopata masela kutoka kwa 'ze nidful'...nawashauri Msimu iwe kazi moja tu.....kudumisha urith wetu!!!!:faint::faint::sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom