Vazi la Khanga kwa wadada wa Kitanzania linavutia

Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,188
Points
2,000
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,188 2,000
Naunga mkono hoja, lipitishwe kuwa vazi la taifa kwa wanawake wote!
 
T

TASLIMA

Senior Member
Joined
Jul 23, 2019
Messages
158
Points
250
T

TASLIMA

Senior Member
Joined Jul 23, 2019
158 250
yaani kujifunga mtandio niwe nao makini maana naweza kuwa nimefika ITV mtandio umedondokea Mwenge haa haaa
Aisee mtu kawewe burudani sana kuangaliwa ukiwa unapita huku huku.
 

Forum statistics

Threads 1,326,733
Members 509,585
Posts 32,232,777
Top